Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke kusumbuliwa tumbo kipindi cha siku zake

Discussion in 'JF Doctor' started by Adam waTZ, Jun 14, 2011.

  1. A

    Adam waTZ Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.Je kwanini mwanamke anaumwa tumbo akiwa kwenye siku zake? 2.Je kuna madhala yoyote kwa uzazi hapo baadaye? 3.je ufumbumbuzi wa tatizo ni nini?
     
  2. k

    kazuramimba Senior Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna madhara na ni hali ya kawaida na hutofautiana ila yakizidi amuone daktari.
     
  3. U

    UNIQUE Senior Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI TATTIZO MBONA WENGINE WASIUUMWE. Sababu kizazi hakina ebnergy ya kutosha. Ikizidi uvimbe(fibroid) itaanza. Tumia maji hai ama bio water yanayotengenezwa na bio disc soma QNet | Direct Selling - Home. Amezcua. pia nitafute privately.
    UNIQUE
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hapo penye nyekundu hali ipo vice-versa....wanawake wenye uterine fibroid huwa wanapata maumivu makali na kutoa damu nyingi zaidi wakati wa hedhi, lakini sio maumivu yakizidi wakati wa hedhi basi ndio utapata fibroid.

    Si kila mwanamke anapata maumivu makali wakati wa hedhi, japo hiyo process yenyewe ya hedhi huwa inauma (hiyo ni kawaida). Hakuna unachoweza kufanya ili hedhi isiume, bali unaweza meza dawa za kupunguza maumivu. Au kama maumivu ni makali saaaana hata dawa za kupunguza maumivu hazisaidii, na vipimo vimeonyesha hauna tatizo lolote mfano fibroid..unaweza tumia sindano za uzazi wa mpango (Depo-provera) ili usiwe unapata hedhi ambazo zinakuuma.

    NB: Kmama maumivu yako makali ya hedhi yanafuatana na kutoa damu nyingi (yenye mabonge), na/au kutoa damu za hedhi kwa siku zaidi ya 5, na/au kupata hedhi mara mbili kwa mwezi...nenda kamuone daktari wa magonjwa ya wanawake kwa uchunguzi..inawezekana ikawa uterine fibroid(s)!
     
  5. A

    Adam waTZ Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni kwa wote kwa msaada wenu wa mawazo
     
  6. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna wakati niliambiwa akizaa maumivu yataisha. vp kuna uthibisho wowote? na je? hali hiyo haizuii kushika mimba?
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Unique naona unatafuta njia ya kuuza biodisc.hiyo ya riwa imekaa vizuri..Akizaa maumivu hupungua.for the moment unaweza kutumia vidonge vya uzazi wa mpango au dawa za kupunguza maumivu.madada wengi ninaowajua wanatumia mefanamic acid na wanasema inawasaidia
     
Loading...