Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke kushitakiwa kwa fumanizi pasipo mwanaume

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by why, Jun 26, 2012.

  1. w

    why JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu mtakumbuka taarifa iliyokanushwa kwa 'kigogo' mmoja kufumaniwa na mke wa mtu. Leo tarehe 26 mwanamke huyo aliyefumaniwa na 'kigogo' huyo amefikishwa mahakamani kwa kufumaniwa bila mwanaume.

    Kutokana na hili swali linalonijia akilini ni inawezekanaje mtu kufumaniwa bila mwanaume?

    Hapa naanza kuwa na mashaka na sheria zetu zinzoruhusu tu mtu kutuhumiwa na fumanizi peke yake, lakini najiuliza tena HII ni jamhuri ndio imemshutumu huyu mwanamke kwa kufumaniwa peke yake, labda ni swala la mshitakiwa kuona anajitetyea vipi ili atoke kwenye mtego huu.

    HII SO NJAMA kweli? duuuuuuuuuuuu
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Fafanunua vizuri hiyo kesi imekwendaje mkuu
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Utaratibu wa kisheria hauendi unavowaza, amepatikana mhalifu mmoja huwezi kusema humkamati au kumshitaki kwa kuwa mshiriki mwenzie hajapatikana hapana! kesi itaenda sasa huyu mama akija kwenye utetezi anayo haki kudai mahakama imlete mzinifu mwenzie hapo huenda ukawa mwisho wa kesi au bwana Fisimajichawene akaburuzwa mahakamani kuungana na mzinifu mwenzie,..
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hizi kesi nyingine mpaka unacheka mbavu huna. Anyway tusubiri atajwe mshitakiwa mwezie
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sossss plizzzz!!!!!
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Du lakini hii imekaa kisanii sana!!! Mbona haieleweki. Vipi mumewe huyo mwanamke yuko kimya au alipewa chochote kuyamaliza kiume? Du umaskini unauza utu???!!! Poverty is results to loss of human dignity!!!
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Bado sijakuelewa, kufamaniwa na mbuzi au kuku au what? very strange!
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    kafumaniwa na mwanaume fine lakini huyo mwanaume kwa sababu ambazo mimi na wewe hatuzijui hajakamatwa wala kufikishwa mahakamani so mwanamke kufikishwa mahamani kunafungua njia ya mwanaume kupatika kwa kuwa obvious mtu hawezzi kuzini mwenyewe! ila huwezi kusema kwa kuwa mwamnamme hajapatikana sheria ikae kimya!!
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sheria ya Tanzania inashughulikia fumanizi kama madai ya kawaida. Hata hivyo huu ni ushahidi kuwa kigogo alifumaniwa ila alitembeza njuluku na kuwaacha solemba wananchi. Lionchawe alifumaniwa. There is no doubt about it.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nashangaa kuwa huu uzushi wa leo haukuletwa na Tumaini Makene na invisible.
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Hii ndio bongo,

    Hujasikia anashitakiwa mchukua rushwa akaachwa mtoa rushwa??
     
  12. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ugoni sio kesi ya jinai Tanzania bara,ingekuwa Tanzania visiwani kuna kesi ya kujibu.Lakini kama Afande alipewa mshiko mrefu apotezee,yawezekana sasa anaomba talaka...lisemwalo lipo
     
  13. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Mkuu bila shaka ulikuwepo hapo mahakamani au una taarifa kwa undani.

    (1) Ni nani aliyefungua hiyo kesi, Jamuhuri au mume wa huyo mwanamke.

    (2) Je, katika lusoma hiyo kesi hakimu amesema kuwa alifumaniwa na nani (mgoni mwenzie)

    (3) je, hilo tukio nilo lile la mh. aliyesaidiwa kukanusha na mkuu wa Polisi Singida au fumanizi lingine hilo.

    TUWEKE WAZI PLZ.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!!
     
  14. w

    why JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamhuri ndio imemshitaki.
    Hakimu alisema anashitakiwa kwa kufumaniwa bila kuwepo kwa mwanaume aliefumaniwa nae
    atatakiwa kujibu kesi kwanza kumtaja aliyefumaniwa nae
    haya ndio magumashi
     
  15. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo ndo utakapo shangaa na roho yako kuwa huyo mwanaume hajulikani jina lake, wakati watu wanamfaham.

    mbona kova wa singida alisema hakuna fumanizi lolote lililotokea mkani singida? kweli tanzania ni nchi ya kipekee kila kitu mtu anakanusha
     
  16. m

    makuka hamis New Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiseee!!
     
  17. m

    makuka hamis New Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Absolutely!
     
Loading...