Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke kupata hedhi wakati ana mimba

Discussion in 'JF Doctor' started by Gamaha, Apr 14, 2012.

  1. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Wakuu ma Dr hebu nisaidieni hii kitu inawezekana kweli duniani, kwamba ana mimba halafu bado anapata siku zake yaani hedhi. kwa sayansi niliyosoma form three naona inakataa. nijuzeni tafadhali.
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu huwezi kupata hedhi wakati una mimba hii inaweza ikawa vaginal breeding na sio hedhi.., ila chonde chonde nakushauri kumuona daktari sababu kama kweli ni hedhi hii ni sign ya miscarriage au mimba kuharibika.., for more information angalia hapo chini nimetoa extract online

     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    jee hiyo hedhi ikoje?ni nyingi au kidogo?
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    its not normal, ila huwa inatokea, na kama inatokea something is wrong somewhere either ni dalili za miscarriage au complications za mimba

    kukusaidia ningependa kujua yafuatayo
    je ni mimba ya miezi mingapi?
    na je damu inatoka nzito mabonge au nyepesi?
    na je damu ni nyingi?

    kama damu ni nzito ya mabonge ni bora kuwahi hospitali maana hiyo ni dalili mbaya na hata kama ni nyepesi nashauri muende hospitali

    kingine kikubwa zaidi bed rest ni muhimu kwa mwanamke mwenye dalili hizo
     
  5. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Ni kidogo anasema kisukari
     
  6. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    ni kodogo na kwa sasa ni miezi mitatu.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni kawaida aila wataalam wanasema asio nzuri sana hasa inapoendelea mwezi wa nne
    labda nikupe kichekesho mwanangu wa kwanza my sweet baby faith,,atukujua mama yake ana mimba
    alikuwa mpenzi mkubwa wa nyama za afrika sana ..na chips kuku wa kienyeji an mengineyo....wiki mbili akawa anatema mate ovyo nkamwambia hee mbona hivi akasema ata mie nashangaa akasema siku fulan tym ya kubleed tukasubiri ikamwaga ila ikawa kaama tonge kadgo cha pilau kwenye msiba

    baada ya hapo tukaenda afrikasana nikamwambia yawezekana minyoo nikapita palestina nikanunua zantel mwaya..tena mbli na yangu..akaenda kula alipomaliza akataka kunywa nkamwambiaa no roho inakataa ...kesho yake nikamwambia twende hospitala kwenda kupima mimba ..baada ya siku tatu tukaenda kwa specialist maana atukuelewa akatuelekeza akasema ana mimba ya miezi 3 ..mwaya na zantel tungekunywa ingekurupuka ilipokuwa sijui ningesemaje ..same to 2baby mpaka ana miezi miwili ana toa tonge ikanaishtua nikaend kupima ikaonekana tukaanza malezi y mimbasamaki kwa wingi na mengineeyo
    amwone dk lakini akiona inanendelea
    natangaza ulinzi wa yesu juu mtoto in jesus name
     
Loading...