Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanamke kujifngua

Discussion in 'JF Doctor' started by Buntungwa, Aug 25, 2012.

  1. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mkuu dr nisaidie kunamsemo unasema hivi ni kweli mwanamke akijifungua kwa njia ya kawaida maumbile yake yana aribika ndio maana siku izi ukitaka kujifungua unauwezo wa kuchagua operation au njia ya kawaida,sikuizi wadada wengi awapendi kujifungua kwa njia ya kawaida wakihofia maumbile yao kuaribika wanaamua kufanyiwa operation je ni kweli?:hippie::hippie::hippie::hippie:
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh!
    zinakua kama zinacheka au?
    wenye data mwageni humu,niko around!
     
  3. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ile kitu ni elastic material inarudia hali yake ingawa siyo asilimia yote na mazoezi ya misuli ya uke yapo ngoja King'asti aje aeleze kwa kina
     
Loading...