Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke kufanywa kama mnyama ni aibu kubwa kwa tgnp-inkya unafanya nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mr.Mak, Jun 9, 2011.

  1. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ama kweli mwanamke anadharilishwa sana katika tanzania yetu. Jamani akina kaka msifanye hivo nao hawa ni binadamu siyo wanyama, msifanye udharilishaji huu wa kijinsia. Ivi ananile inkya unawajibika kweli? aise usipo angalia kila kukicha unachuma madhambi makubwa kwa cheo ulichojitwisha. ebu niambie utu wa hawa wanawake hapa

    Global Publishers
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Natamani nikuelewe lakini nimeshindwa kabisa.
     
  3. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Aisee Mr. Mark unaishi karne gani?
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mkuu una hangover nini??
     
Loading...