Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke kueleza hisia zake za mapenzi maoni na mtazamo...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mohammed Shossi, Jan 28, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    HAbari za asubuhi wanaJF.

    Leo nimetafakari sana kuhusu mwanamke kueleza hisia zake za mapenzi kwa mwanaume anaempenda. Ningependa maoni yenu na michango yenu juu ya hili kwani mimi binafsi sio tatizo mwanamke kuonyesha hisia zake za mapenzi juu ya mwanaume anaempenda.

    Dhana na imani potofu kwa vijana wengi huamini kwamba mvulana ndiye anayewasilisha hisia za mapenzi kwa msichana ampendae,hivyo ikiwa msichana akimfuata mvulana na kumweleza jinsi anavyofeel vijana husema msichana huyo hajatulia.Tofauti na mitazamo hii ukweli ni kwamba msichana anahaki ya kumweleza mvulana hisia zake za kimapenzi(ilimradi wasiikaribie zinaa).Tukumbuke MTUME wetu alipendwa na mwanamke ambaye hadi akaamua kumpa MTUME WETU MUHAMMAD(S.A.W) pesa ya mahari ilimradi aje amuoe.Hii inatufudisha kwamba msichana kuelezea hisia za mapenzi kwa mvulana inaweza kujenga taswira ya mapenzi ya dhati na kuongeza uaminifu katika ndoa pindi watakapo funga ndoa.Huu ni mtazamo wangu jamani ntapenda kama mkinikosoa kwani hakuna binadamu asiyekosea ,kama nimekosea basi naomba mnisamehe kwa kunirekebisha.

    Tahadhari.

    Kama una maoni changia na sio kutoa kasfa kwa wanawake au dini isiyokuwa yako. Kama hupendi kutukaniwa au kudhihakiwa dada,mama,shangazi na binamu yako hali kadhalika usitukane na kudhihaki dada,mama na shangazi wa wenzako. Hali kadhalika kama unaona dini yako ni bora basi na mwenzio anaona yake bora pia.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanawake wa siku wala sio waoga...
    Akikukualika tu dina ujue umekwisha, ukija kutahamaki umesha kuwa mpenzi wake na anaanza kukupangia masharti yake
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Umenichekesha sana nakumbuka kuna mdada mmoja mcheshi sana nilimtania nitakualika dinner siku moja akaniambia najua janja yako kwahiyo nialike dinner na breakfast lolz
     
  4. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watoto wa dot.com siku huzi wanalonga na wewe bila uoga
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Bado wapo wengine wanakuwa na soni wanahisi wakikuelezea utawaona mambo fulani
     
  6. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie nimejionea mwenyewe hili! Kuna dada mmoja tena january hii alinipigia simu na kuniuliza nipo wapi, baada ya mimi kumwuliza yeye ni nani akataja jina lake na kuniomba kuonana na mimi. Nilimjulisha nilipo na alipokuja, alionyesha alikuwa anaona aibu sana kuniambia shida yake, lakini akaniomba aniambie kwa sms tukiwa tunapata soda, sms ilipo ingia kwenye simu yangu, akasema ananipenda sana tangu siku nyingi, ameshindwa kuvumilia na akaomba nimkubalie ombi lake na yeye siyo malaya! Nikamwambia anipe muda, na tangu siku hiyo, kila siku anapiga simu kuulizia jibu lake, anasema yupo tayari tukapime pamoja kama simwamini kiafya! Hivyo wasichana wa sasa wanauwezo wa kuweka hisia zao wazi kwa wawapendao!
     
  7. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hao ni wa bushi wewe acha kabisa vinaongea vitoto siku hizi tena vinaanza kijanja tu buti lako bomba kweli, oohh tshirt imekaa poa, ooo umenyoa vizuri kweli ukiongeza neno tu kwisha habari yako ushaingia line
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mpende akupendae mkapime muoane sio mpime halafu mzini..................
     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kina Rose, Preta, Shosti na Firstlady tunataka mchango wenu.................
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mmmh!
    Mi siwezi, nitakufa nalo rohoni. Lol!
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh hii nayo yataka moyo,ila inategemea na mazingira unamoishi,kwa sehemu nyingine utaonekana kimeo ila kwingine poa tu.
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    NAKUPENDA.wil u mar me?
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sikuona apa .bt m ready told u ...NAKUPENDA..WL U MAR ME?
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mimi kumtokea mtu siwezi, na kwanza sijui kama nimewahi kumpenda mtu ambaye hajaniambia kuwa ananipenda. Ila kueleza feelings zangu kwa mpenzi wangu ni mara nyingi tu sababu naamini ana haki ya kujua feelings zangu kwake.
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwenye movie labda! labda nionyeshe ishara sio kumtamkia
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh wanaume wenyewwe awa?
    NAKWAMBIA USO WA MBUZI PAAHH KAKA NAKUPENDA UNASEMAJE SASA?
    NGONO APANA KM UNANIFILI TULIANZISHE APO BADAYE MPANGO KAMILI KM HAUNIFIL ATA KDG NAMBIE NISEPE ..UNASEMAJE?

    dah lazima aende akawasimulie wenzake...nimekutana na mzimu km demu mwana umeniiimbisha ivi iv bila projecta kitu live...hahha hahh!
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Dah.........I wish I was 17 again!
     
  18. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi pia ishanitokea, dahhhha!!!!!, nikavuta pumzi nikaomba muda.....................
     
  19. loveness love

    loveness love Senior Member

    #19
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli sie hua waoga ila kupenda tunapenda kweli kama miye ninavyo mpenda mfungwa Ivu....a yani basitu

    Hivi ulijuaje ukatoa hiii mzee? unajua umeniaidia ee.
     
  20. loveness love

    loveness love Senior Member

    #20
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfungwa potezeeni kiaina
     
Loading...