Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke huyu utamlaumu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jan 11, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kumbe wakati mwingine unaweza ukamsababisha mwenzi wako akakucheat!Sikia hii,.Mke ni mhasibu wa shirika la umeme tanzania Tanesco,mkoa wa Tabora(sio jina sahihi).Mumemi mwajiriwa serikalini,mume huyu amekua bize sana kiasi kwamba kumpata nyumbuni ni bahati labda usiku kuanzia saa 6 usiku.Kwa maelezo ya mkewe ni kwamba mumewe akifika huwa amechoka sana na wakati mwingine hali chakula ambacho mkewe hujitahidi kukipika hata kama nae huwa bize kiasi gani,amejiwekea utaratibu chakula cha usiku lazima apike yeye.Siku ya tukio mumewe alikua amesafiri kwa muda mwezi na nusu kikazi Dar,siku aliyotakiwa kurudi alimpigia mkewe simu kuwa atapitia Shinyanga kwenye semina itakayochukua siku mbili,lakini alipofika Shinyanga akapewa taarifa kuwa semina imeahirishwa,ikabidi ageuze kurudi Tabora,alipofika Nzega akakumbuka hajamjulisha mkewe dharula iliyojitokeza,akaamua kumpigia mkewe simu,lakini ikawa haipatikani,alifanya hivyo mara kadhaa bila mafanikio,akaamua aende tu,kabla ya kufika nyumbani akamkuta mkewe akifanya ngono na kijana ambae anaishi jirani na pale.Ulitokea mtafaruku watu wenye busara wakalizima zogo lile.Yule bwana akasema hamuitaji mkewe,ila wakashauriwa waende kanisani kutatua mzozo kwani walikua ni watu wazima!Kweli walienda ndipo mkewe yule bwana alipofunguka na kudai mumewe amekua hampi haki ya ndoa na kama akimpa ni mara moja kwa wiki mbili na hata hiyo mara moja siyo ya kuridhisha,alipoulizwa mumewe alikubali lakini akadai ni ubize kazini ndo chanzo!Bahati nzuri padri aliwaelesha makosa yao wakaombana msamaha yakaisha.Sasa huyu mwanamke ana makosa?Inawezekana alikosea kufanyia home lakini chanzo cha tatizo ni mumewe!So kucheat kwingine kuna mashiko!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Uzinzi ndani ya ndoa hauna utetezi!

    Ni kazi gani SERIKALINI anayofanya huyo mume ambayo inamkosesha kutimiza majukumu ya kifamilia?...
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Cheating haina justification.
     
  4. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi ndugu yangu mtoa mada hebu fikiria angekuwa mkeo ingekuwaje?kama hujaoa huwezi kujua uchungu wa mke,uzinzi wa aina yeyote haufai kabisa!
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mh... na mimi nikioa ntakuwa busy ivi kweli?
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hilo alilofanya ni kosa hata kama mumewe hamridhishi au hamfikishi anapotaka, wameowana mda gani mpaka leo awe hafikishwi? kwanini asikae na mumewe akamueleza nini anataka afanyiwe kwenye mapenzi.
     
  7. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Huyo mama haikuwa mara ya kwanza kufanya hivyo. Ilikuwa ni kawaida yake tena kwa watu mbalimbali hapo tu ilikuwa ni arobaini. Dawa ni kumtosa moja kwa moja maana hawezi kuacha uzinzi tena ataendelea tu. Hata kama ataacha bwana ataamini vipi tena.
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wote wana makosa,
    Ila kwa hili namlaum zaidi mke,
    Tunaamin siku no matter wat hata km wanaume ndio vichwa vya familia but lzm kichwa kishikiliwe na shingo,
    Km mke ameona hapewi haki ya ndoa suluhisho sio kutafuta bwana,
    Kwann hakuenda japo kushitaki kwa hao viongozi wa dini kuliko kwenda kujiabisha kwa kujielezea 7bu za uzinzi wake?
    KM imetokea amejua mapungufu ya mumewe angetafuta njia halali kurekebisha sio kufanya jambo akidhan anamkomoa kumbe anajidhalilisha mwenyewe.
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    So kwa kuamua kumeguliwa kando ndiyo alikua anaziba viraka ili ndoa iendelee kudumu au ?
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuamua kujiziba macho yako na kuamua kuacha kuangalia upande wa pili,usiseme tu kuwa cheating haina uhalali na kuamua kuamini hivyo,angalia tatizo lilipoanzia kwanza!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Suala sio mke wangu ama la,hata mtu anapoua,mahakama inatazama mazingira yaliyosababisha mauaji yakatokea!Wakati mwingine watuhumiwa huachiwa huru!
     
  12. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha mazingira wala nini ni kupiga chini tu.
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hilo ni pepo la ngono tu. Kwani aliwahi kuchukua juhudi gani kupata suluhu ikashindikana hadi aamue kumegwa tena home? Kimeo hiko!!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Canta,fine mke alifanya kosa sijakataa,lakini linapotokea tatizo kumbuka namna ya kulitatua kwa usahihi huwa anajua yule ambae hajapata tatizo,huyu mama ni sawa na mtu mwenye njaa anaangalia chakula kitakachokua karibu nae,suala la usalama wa hicho chakula linakuja baadae!Lakini kama chakula hicho kama kina madhara yatampata tu,haijalishi kama ilikua no way out,lakini linapokuja suala la chanzo mwenye kujibu ni yule ambae hakumpa chakula mhusika ikapelekea akapata njaa kali iliyomfanya atafute chakula chochote!
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Kuna mengi hayajulikani hapo. kwa mtizamo na uzoefu wangu, wanawake haswa wale wanaoitwa mavuvuzela kwa sababu they speak their minds out, huwa wanatoa warnings za kutosha kabla ya kufanya lolote. ataanza kumuambia mumewe kwa mapenzi, ikishindikana atamuonya kwa upole. kusipokuwa na mabadiliko ataongea kwa ukali (vuvuzela stage), ikishindikana ananyamaza kimyaa na mhusika anadhani yameisha kumbe yamepamba moto.
    wanaume: kati ya maneno meengi anayoongea mkeo, between the lines kuna lugha. jitahidi uielewe, itakusaidia sana. ukiambiwa kitu leo, kesho na keshokutwa anza kujistua basi! hata kama ni kuhusu viatu vya shule, onyesha ushirikiano!:A S embarassed::A S embarassed:
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Huu ni udikteta!!
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    "... If you do not have a plan for your life, someone else does..."
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    King'st,nakubaliana na wewe,ila faham kuwa mwanamke alishalalamika lakini si unajua sisi wanaume ubabe mpaka kwenye mambo yasiyohitaji ubabe.Anakugusa unaropoka"we nawe hakuna kingine unachofikiria?Mi nimechoka niache nipumzike"!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    "Asie kubali kutaabika kwaajili ya maisha yake,atataabishwa kwaajili ya maisha ya wengine"
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Watu wana huruma sana duniani ingekua mimi hata angekuja papa john wa ii(rip) na papa benedicto wa 16 asingeweza suruhisha huo mgogoro,yani hapo hapo ni kwao namrudisha
     
Loading...