Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke huyu ananifaa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Nov 27, 2011.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ninachokisema hapa ni serious na naomba comments also seriously! Nina mpenzi wangu nampenda kw dhati, kadhalika kiasi flani nashawishika kuamini nae ananipenda kufatana na mambo flaniflani niyaonayo kwake, moja kubwa linalonifanya nizidikua nae krb ni vl ambavyo amekua si tegemezi kwangu, kwani ameajiriwa. Mimi humpa fund kama za vocha pale ninapojisikia na mara chache hutokea akaniomba pesa au kitu, hatuishi nyumba moja yeye anaishi kwao nami kwangu. TATIZO LANGU NI HILI :- Bibie huyu ni mlevi japo si mlevi (cha pombe) aliepindukia laa, lakini ieleweke kwmb yeye ni mnywaji wkt mimi situmii pombe, nilikua mnywaji lakini takriban nina miaka mitano hv tangu nimeacha pombe, hivyo ndiyo kusema mazingira yote ya ulevini nayajua! Binti huyu ana mashosti wake wawili ambao ndy mara kw mara anakunywa nao, mmoja kt ya hao rafikize tabia zake c nzuri anabadili mabwana km hana akili nzr! Nimejaribu mara kadhaa kumnasihi kwanza aachane na ulevi ambao utampelekea pia kutengana na group la marafiki wale japokua yule rafiki yake wa pili hadi hv cjafanikiwa kujua tabia zake nje ya ulevi. Kinachonikwaza ni pale napokua mi niko hom kitandani natafuta usingizi yawezakua mida ya saa 5- 6 -7 usiku nikimpigia akipokea tu nasikia sauti ama ya Tv au muziki mkubwa ambapo kwao anapoishi hakuna umeme! Nikimwuuliza uko wp? Jibu niko Bar. Kesho yake tukionana nikianza kumlamikia kwmb mimi sipendelei yeye kua klabu hadi mida hiyo na uwezekano wa kupata mwanaume kiulevi unakua mkubwa, yeye hunijibu kw kujiamini kwmb ana uhakika anai'control pombe na hawezi toka na mwanaume. Aidha sijawahi kumfumania lakini je? Mwanamke huyu ananifaa niendelee kua nae?
     
  2. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mh! Ngoja tusubiri wenye expr za couples mmoja anakunywa mwingine hanywi espclly mwanamke ni mtumiaji, mwanaume c mtumiaji wa kilevi
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,790
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    ndugu angu hapa hamna kitu....watu kubadili tabia ni mpaka atake mwenyewe na kama wewe hupendi mnyaji basi huyu sio wakukaa nae maana itafika sehemu atana wewe unamboa tuu. mwenzio anataka toka akanywe wewe wataka kukaa ndani.
    bora ujiachie mapema tuu...mna interests tofauti!!!!
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Binafsi Siwapendi Wanawake wanaokunywa pombe, sasa huyo anayekunywa bar mpaka usiku wa manane naona anapoteza sifa za mke mwema. Inatakiwa mkae mzungumze mkubaliane kuhusu tabia unazopenda kama hamtakubaliana ni bora utafute mwingine.
     
  5. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Jiandae kumfungulia mlango evi 9t. km anakuomba hela ata bia pia akienda baa anaomba!
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nafikir kaen muongee, pombe anaweza kuacha ama kupunguza km ulivyofanya ww, weken mikakat yenu pamoja mtaenda mbal na kufurahia mahusiano yenu.
     
  7. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We mwambie upunguze au asinywe tena. Maanake mtu akishalewa hata kuji-control inakuwa ngumu kidogo. Mpe ukweli kuwa hupendi hiyo tabia. Asikubali au kubadilika achana naye.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    pagumu hapa. Zungumzeni,ingawa hawezi kubadilika mpaka aamue
     
  9. raymond2500

    raymond2500 Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulishawai kukaa nane na kumweleza kuwa unapenda mwanamke wa aina gani? au hupendi mwanamke wa aina gani, ukiwa kama mwaname lazima uwe na msimamo wako tena ukiangalia labda unamwandaa kuja kuwa mke Badae sasa kama hujawai kumwambia msimamo wako huu ndio wkt wake na kama hawezi badilika ni bora ujiepushe mapema
     
  10. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 277
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mapenzi ni ujinga sana...we anza kunywa pombe tena utaona ka yeye hajaanza kukushauri kua hapendi...siku zote mapenzi kama hayo ni nani anampenda mwenzie zaidi ndio ataonewa zaidi...we mpotezee jifanye kama haujali utaona anavyojirudi
     
  11. S

    SHAMTE Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee fanya mipango yako tu hapo kuna jambo zito.Mpotezee kwa muda atajirudi tu.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh...................hebu niandae essay ya page ka 18 hivi then ntarudi kuipost hapa ukiisoma utaielwa
     
  13. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    The "Law of Attraction" inasema "like attract like" kama mpenzi wako anakunywa pombe bar basi ni uhakika kiuhalisia hatokuwa na tofauti na mwanamke mwengine yoyote wa mazingira ya baa nadhani umenielewa, ingawa ataficha na kutokuonyesha mbele yako traits zozote za mwanamke wa baa lakini huo ndio unabaki ukweli.

    "The birds of same feather flock together" tabia za binaadamu zinaamuliwa na kuendeshwa na subconscious mind kwa maana ya kuwa mlevi rafiki yake ni mlevi na tabia na vitendo vyake vinakuwa ni sawa na mlevi mwenzake, kwa hio usidanganyike ukasema huyu anakunywa tu baa na rafiki zake wako dizaini hii ambayo siipendi lakini yeye hayuko hivo. Hakuna kitu kama hicho.
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nilikwisha mpa protocal zangu zote kama nilivyokwisha eleza na mara kadhaa jibu anipalo ni "wiki hii hii naacha pombe" akipumzika wiki 1 inayofata anarudi kwenye pitch!
     
  15. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haki sawa kwa woote.
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wadau! Mkerejea mwanzoni mwa thread nilisisitiza hii maneno ni seriously! Na mlionijali na mkatumia muda wenu, vidole vyenu kubonyeza burton kuandika, nami sitokua hayawani kutokuwapa asante kw majina nitumie style mjengoni na ninahifadhi michango yenu kwenye hansard! NDU/MAYAYA, MZABZAB, LIKWANDA, IDD, NDECHUMIA, CTV KILAZA, BADILI TABIA, KWELI, SHAMTE, RAYMOND 2500, UNDUGUKAZI, MIKATABAFEKI. Nawashukuruni sana, ningeweza kutoa shukrani za jumla, lakini kwa umuhimu wa issue husika nimetumia style hii, NAWASHUKURUNI.
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Naisubiri kwa hamu kiongozi, usinisahau, nikiona umepitiwa ntakusaka hata kwenye majukwaa mengine!
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,818
    Likes Received: 1,696
    Trophy Points: 280
    hapa pana kazi... uuuuwwwiiiii
     
  19. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Nina Expirience Sana Ndugu yangu ngoja nikwambie huyo Mwanamke anaishi kwa kutumia Pesa za Wanaume kwa Asilimia Kubwa Jaribu Kumwingizia maneno ya Mungu zaidi yanaweza kupunguza pombe kwake na kuhusu hao Marafiki usijidanganye Kaka na wala wasikusumbue bali wewe Tumia Muda Mwingi kuwa na huyo dada na awe anajielezea muda mwingi,Tabia yako ya kuonesha unamjali mi nimeipenda Sana tena nzuri,mi naamini atabadilika.
     
  20. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kama hatoacha pombe ki ukweli hatokufaa.Mkae nae kama kamati ili akupe jawabu lililonyooka ni lini mwisho wa pombe zake,vinginevyo muwekee dead line!aAkishindwa kuacha basi uhesabu kwamba haikuandikwa muwe pamoja.
     
Loading...