Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke huyu ana mapepo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Oct 14, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Dear Admin,
    i am a 23 years gal.
    Have been in a relationship with
    my sisters husband for 5 years
    now without my sisters noticing,
    sometimes we stay together,
    sometimes i stay away from them,
    it started immediatly i cleared my
    high school..
    i dont know how its happen but i
    felt in love with him because he
    was my 1st man,
    upto now i love him and he too
    loves me,
    im almost clearing my university
    studies only some months
    remaining...
    I have told him to break up
    because i dont want my sister to
    know this but he insisted on
    marrying me!
    im totally confused by now
    because i need 2 settle after my
    studies.
    what can i do to make them
    divorce?
    Is there any strong witch craft
    who can help?
    Advice me please
     
  2. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133

    Ndugu yangu sio mapepo, haya yapo sana katika jamii zetu sema wengi wao hawasemi.Lakini cha kujiuliza kama yeye ameweza kudumu naye kwa zaidi ya miaka mitano sasa na bado anaendelea naye, unataka kuniambia kuwa kwa miaka yote ya shule hakuweza kupata mwanaume mbadala?
    Mwambie atueleze kwa hilo ili tujue pa kuanzia kutoa ushauri.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    i need to clear to education kabla sijatia ushauri hapa.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    wazinzi tu hao hakuna cha mapepo wala nini
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Eti "what can can I do to make them divorce"
    Unapepo..
     
  6. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Japo sikubaliani kabisa na hicho kitendo cha huyo binti na shemejiye lakini nadhani huyo binti hana haja ya kukimbilia kwa waganga ili amdhuru dada yake. Mwanaume amwambie mkewe kuwa anataka aongeze mke na asifikirie kumwacha huyo mke mkubwa then amchukue huyo binti, japo itasumbua lakini baadaye italeta unafuu (kuna makabila yanaruhusu hilo la kuoa mtu na dada yake, hata la kwetu wanaita kusakula mtu akioa dada na mdogo mtu). Miaka mitano ni mingi hadi inauma. Hebu fikiria ndo wewe unamwoa huyo binti na ukajua kuwa alikuwa anafanya ujinga huo na shemeji yake, je baadaye ukitembelewa au yeye akiwatembelea utakuwa na amani kweli??
     
  7. Kitulo

    Kitulo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,867
    Likes Received: 1,477
    Trophy Points: 280
    wa kulaumiwa mwanaume alimrubuni huyo binti wakati akiwa na miaka18,sasa bint kakolea kumuacha shemeji yake hawezi.
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Loh..mtihan huo.. Mapenzi haya bwana,na yeye dogo hata nafsi kumsuta maana hajaona mtarimbo mwingne wa kuuchezea mpaka ule anaotumia dada yake jamani.. Inakera sana!
     
  9. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    unaangalia tamthilia ya "A WOMAN OF STILL"? acha izo mambo ivana, chukua nafasi ya dada yako ujiulize utajisikia vipi ingekuwa ni wewe! mbona wanaume wapo wengi sana, uamuz wako tu. ukishindwa wa kitaa hata humu jamii forum wanatafuta wachumba.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Siku hizi kuna vyuo vikuu vya kata
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Mkewe atakubali kumruhusu mumewe aongeze mke mwingine?
    Hata akimruhusu, hali itakuwaje akiona mke anayeongezwa ni mdogo wake wa damu?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    yaani ndugu wa damu akigusa napopumzikia? Hata kama ni raisi wa dunia na mzuri kama Joseph ni mwisho hapo hapo.
     
  13. i

    iMind JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,840
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Maumivu ya kichwa huanza pole pole. Huu ni mtihani mkubwa. Dada wa watu masikini sijui ana watoto wangapi. Wavunjwe ukimya. Then waone reaction ya Dada mtu. Kama watakubaliana basi waishi pamoja...
     
  14. T

    Tetra JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Inauma! Haipendezi! Inasikitisha! Miaka mitano?? Anyway siwezi kukulaumu maana sijui mimi ningekuwa wewe ningefanya nini..LAKINI nafasi unayo,,uwe wa kwanza kumuacha pasipo kumhurumia.Kata mawasiliano,usijenge mazingira ya wewe kuwa karibu nae.KAMA KWELI UNAMPENDA tarajia mimba,ugomvi na dadako,aibu na hatia ya moyo.Chagua kusuka au kunyoa japo Kusuka au Kunyoa ni usafi.ILA ULIVYOMTENDA DADAKO INATOSHA
     
  15. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    najaribu kufikiria siku mapepo yakifa yatachomewa moto gani?kila kitu ni wao tu
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ungejua hata mapepo hayapendi kusingiziwa, wala usingesema.
     
  17. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Huyo demu hana pepo ila ana n y e g e na tamaa ya uzinzi. Mimi namshauri akaungame kwa padri wake.
     
  18. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Itategemea na kabila lao na mawazo yao, lakini kwa hilo nadhani itawezekana, maana umesema anafikiria kumtafuta hata mganga wa kienyeji kiasi kwamba yuko tayari hata kumwua dada yake. Si afadhali uwashauri wakubaliane kuishi pamoja??
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Bujibuji, inategemea asili ya huyo mke na mdogo wake. Kama ni wajaluo hakuna tatizo kabisa na ni ruksa kuoa mtu na mdogo wake. Sometimes kama huduma yako kwa mkeo inawaridhisha wazazi wake, unaweza kupewa mdogo wake kama bonasi. Mjaluo ambaye ataona nimesema uongo naomba anisute tafadhali.
     
  20. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamna pepo hapo, ni ukosefu wa upendo wa dhati kwa dada yake na maadili pia. Mara nyingi husababishwa na tamaa ya vitu vidogo vidogo.
     
Loading...