Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke hawezi kumsahau mwanamume aliyemleta katika dunia ya mapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bourgeoisie, Jun 26, 2010.

  1. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hivi ni kweli kuwa mwanamke hawezi kumsahau mwanamume aliyemleta katika dunia ya mapenzi kumbikiri. Hata kama mwanamke huyo atakuja kuolewa na mwanamume mwingine hapo baadaye.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hasa kama alibikiriwa kwa kubakwa!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jun 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    What's the big deal with popping a girl's cherry?
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii topic wanaume wengine wanaipenda sijui kwa kuwa wanataka kujipa moyo kuwa watapendwa na hao wanawake maisha,sijui ila sidhani.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jun 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Mimi sijui lakini sidhani kama kuna ukweli wowote. Hii dhana inaangukia kwenye kundi la dhana potofu.
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ni dhana potofu ambayo unaweza kusema imetungwa na wale vijana wa miaka 16 na sasa watu wazima wengine wametokea kuiamini.....aggr
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ya kale hayo hayanuki tena na mwanume anafikir hivo nahis anajidanganya tu.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu kama hicho, kupenda kunatofautiana, sio 7bu kuwa kakubikiri ndio usimsahaukuna wakati mwingine huwa mtu anasema huyu wa sasa alikuwa wapi asinibikiri yeye nilipoteza bikira yangu kwa bure
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    sijafuta kesi ujue.....ohooo
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hapo sasa
    mi huwa hata haniingia akili wala sina cha kujutia eti nilimkosa or anything
    I simply dont have any memories to cherish juu yake but regrets!!!!!

    Preta mamii................ikawaje sasa....
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yaani hakuna nilicho-achieve Preta
    kweli makamia maji hayanywi ngoja tuongee faragha kwanza!!!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    nilikosa tiketi kwenye buibui na unajua huku Yaeda bus ni hilo tu likiondoka ndio imetoka....next time my dear nitakata tikiti siku mbili kabla usihofu
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaa umeanza tena...............yule tolu ungemwambia angekuwekea siti

    yaani hii mada..........eti siwezi kumsahau, hivi ujue ndo imenifany animerecalu ule upuuzi, eeh wakwetu
     
  14. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Laahaulah!. Umekaribia kusema ukweli hapo!.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hivi unaweza kuta kuna wanaume wanajifariji kuwa hawajasahaulika?....mbona watakuwa wanajidanganya.....kuna mambo ya kutokusahau lakini sio hilo
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    sijakaribia ndo nishausema huo....he he he
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jun 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanza kubikiri au kubikiriwa kuna raha gani? Manake sielewi kabisa watu kufanya hiki kitu kuwa big deal. Nimeshagawahi kuambiwa eti huwaga inauma...sasa kama inauma hicho nacho ni kitu cha kukikumbuka kwa nostalgia? Inavyosemekana wengine hutokwa hadi na damu which leads me to think it hurts...sasa what is so special or enjoyable about that? It's lunacy.
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaaa wape mama..............

    why should I???? me all I do ni majuto tu.............waaaaaaaaayi!!!
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    sio wewe tu wengi tunajuta....na huyu sijui bugwasie ndio kanifungua ubongo kuwa majamaa yanajipa matumaini huko yalipo kuwa yanakumbukwa...he he he
     
  20. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Leo mshatuharibia week-end yetu~sisi tunajua mnatukumbuka kumbe hola, walaah nabada ushungu wa moyo!.
     
Loading...