Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke gani mashuhuri kuukwaa U-DC baada ya uchaguzi 2010?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 8, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Wakuu wa Wilaya wapya, sita wanawake kati ya 15 walioteuliwa na Rais hivi karibuni wakiwa kwenye picha ya pamoja baada ya kumaliza semina elekezi mjini Morogoro, majina na Wilaya zao kwenye mabano , kutoka kulia ni Fatma Mwassa ( Mvomero), Queen Mlozi ( Ukerewe), Fatma Ally ( Nanyumbu), Mery Silla (Arumeru), Dk Rehema Nchimbi ( Newala) na Angelina Mabula ( Mulemba)., mafunzo hayo ya awali yalifanyika kuanzia Mei 5,hadi 8, mwaka huu.

    Wakuu tujadili ni wanawake gani Mashuhuri wanaweza kukwaa U-DC baada ya uchaguzi 2010 maana idadi hii ya uwakilishi wa akina mamabado haitoshi kabisa. Mimi naona kina Fatma Almasi Nyangasa, Shyrose Bhanji, Vicky KAMATA and the list goes on and on...wana nafasi ya kuchaguliwa kama wakuu wa wilaya baada ya uchaguzi 2010.
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe huwa wanachaguliwa kwa kigezo cha umashuhuri? Kama ni hivyo, nadhani ulitakiwa uanze na Festi Ledi :D
    Usimsahau pia na Ester Chabruma aka Lunyamila wa timu ya taifa ya wanawake maana ni mashuhuri kweli kweli :D !!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Maunda Zorro (ilala) ,na Lady jaydee(Tarime)
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Fina Mango- Kyela
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Bila kuwasahau wadada wetu wa hapa JF........
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mwe nilimsahau huyu kiongozi...
     
  7. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Getruda Lwakatale kutoka ubunge wa kuteuliwa kuwa mkuu wa wilaya Kilombelo
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hivi ili mtu uwe mashuhuri ni lazima uwe mashuhuri?kuna uhusiano gani kati ya umashuhuri na ukuu wa wilaya ama mkoa?
     
  9. Kiwalani

    Kiwalani Senior Member

    #9
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Natabiri Imelda Mwamanga kuteuliwa kuwa mbunge na Rais na kupewa unaibu waziri.
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Khadija Koppa --Kinondoni.

    Asha Baraka " Twanga Pepeta" --Temeke

    Ray C--Ilala

    Hawa ndio al maarufu wa muungwana!!!
     
  11. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hoyce Temu - Ilala
    Jaquline Ntuyabaliwe - Kinondoni
    Vicky Kamata - Ilemela ,Mwanza
    Lady JD - Waziri wa Vijana na Burudani
    Shyrose Banji - Naibu waziri wa Fedha
    Khadija Kopa - Waziri wa Utamaduni
    Ray C - Mnyikulu
    Joyce Kyria - Private Secretary to the President
     
  12. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ananilea Nkya Je?
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    vyeo vya UDC ni shukrani inayotolewa kwa mtu kutokana na mchango wake kwa either presd, Vice presd na mara nyingine PM. ni nafasi ambazo ukiorodhesha wanawake wengi walioteuliwa hivi karibuni si kwamba ni good performers ila utakuta kuna scenerio nyuma yake.
    MA DC makini waliowahi kuteuliwa miongoni mwa wanawake ni huyo wa arumeru na Dr. NCHIMBI wengine hao vimeo aka chakula ya wanene.
    umefika wakati DC's na RC's wapigiwe kura na Wananchi.
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona mmewasahau Miss TZ 2010 - Nyamagana na Wema Sepetu - Morogoro?
     
  15. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimartha wa Jesse - Habari
    Miriam Gerlad - utalii
    Richa Adhia - mambo ya nje
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,588
    Likes Received: 9,143
    Trophy Points: 280
    Bila kumsahau Bi Kidude - Bagamoyo
     
  17. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si mchezo hata mimi ningekuwa Rais ningempa u-PA huyu mlimbwende!

    [​IMG]
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hawa sio MASHUHURI ni MAARUFU. Watu mashuhuri ni wachache duniani.
     
  19. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haya ndio matatizo yanayoisumbua nchi yetu.

    1. Badala ya kuorodhesha sifa za yeyote atakayeteuliwa kuwa mkuu wa mkoa/wilaya, eti tunaleta hoja ya kuteua watu maarufu kwa ajili ya madaraka.
    2. Tokea lini umaarufu ukawa ni uwezo wa kuongoza hata kama hao maarufu hawana elimu/ busara ya kuongoza maelfu ya watu?
    Tuweke viongozi imara kuanzia ngazi za wilaya ili waweze kusaidia na kushiriki kwenye kuleta maendeleo kwa uwezo wao wenyewe na sio tu kuwa matarishi wa kupokea viongozi wa serikali kuu.
     
  20. P

    Pepe Rainer Member

    #20
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maendeleo hayata onekana kama ni kwa kufata umaarufu kwani wengi wanawake maarufu ila wanatofaitiana umaarufu wa aina zipi,uwezo wa mtu uangaliwe zaidi ili isiwe bora mwanamke ktk nafasi hizo bali mwanamke anayefaa katika utendaji na kusukuma kurudumu la maendeleo
     
Loading...