Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke gani anafaa kuoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Mar 13, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    Wanawake wapo wa aina nyingi na wanatofautiana kwa kiwango kikubwa. Lakini nataka kujua mwanamke wa aina gani anafaa kuoa? Anayefanya kazi--askari, daktari, mwalimu,mwanasiasa,mfanyabiashara . Mwenye elimu. Au mama wa nyumbani tu ambaye hana elimu yoyote na hafanyi kazi yoyote au kumchukua mwanamke aliyekuwa housegirl wa mtu? Nataka kujua tu ni mwanamke wa aina gani kati ya hawa anafaa najua wote wana faida na hasara zao but yupi ana faidi nyingi kuliko mwenzake. Thanks guys!!
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mchamungu na mwenye kukukidhi.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mimi hapa
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Brilliant reply DA.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mpevu kwahiyo mimi sifai sio? Haya bana
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    lakini si ushaolewa weye?..kwa hiyo wewe upo kundi gani ili mtu hata akitaka atafute kwenye kundi lako.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    mcha Mungu unamaanisha mpole?
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    DA,
    Unafaa jamani tena ndo mwaaake.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hayo tutaongea wawili mimi na wewe tu ok??
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    you mean uta ni pm? Huoni kuwa tutawanyima wengine haki ya kuelewa mwanamke gani wa kuoa? ... But ok poa tutaongea wawili tu.
     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ivuga my dear mke ni sawa na mwalimu utakapo oa mke ambaye si mchamungu(mtauwa) basi na watoto atakaolea watakuwa kama mama au ukioa mke aso hili wala lile na watoto watakuwa kam mama...
    okay umetaka kuoa....vitu muhimu vya kuangalia nivijuavyo mimi...ni kuhakikisha kama utapenda na kujal kwa yule umtakae kuwa na wewe maishan....
    1)awe ni mke mwenye maadil ya kidini awe (islam)or (kristian)wa ukweli...
    2)awe ni mwenye ilmu japo kidogo kama si sana.... maana binaadam huwezi kupata vyoote na hilo twalijua...
    3) wazazi wake pia ni wakuchunguzwa kabla hujamuo mtoto wao.... yapi malezi waliomuweka mtoto yao....

    (KAZI)
    ukiweka umuhimu wa kupata mke lazma awe pilot awe meneger wa company flani....waweza ukampata na si kama hawana umuhimu wanao umuhimu wao.... lakini hapo kidogo patakupatisha taabu kumpata mke anaestahili katika ndoa...wew utataka hiv na mke atataka vile soo nafkiri itakuwa na mushkel kidoogo....
    umempata mke na umehakikisha ana elmu kama nilivyokwambia awal basi kwanini usimuendeleze mwenyewe??? au kwanini umkatae mwenye kazi hafifu muhimu ni kusaidiana tuu abuy si lazma awe na kazi ya juu ndio awe mke mzuri...muhimu awe na heshma na kukujali kuwa wewe ni mume na yeye ni mke ni nini afanye atakapokuwa tayari kuwa ni mke wa ivuga baasi huyo ndie atakae kuwa muhimu kwako..... inshallah all dah best my dear....
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    yule anaye kufurahisha kwa maneno na matendo, na ana muonekano mzuri kwa jamii inayomzunguka
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    M/mungu atakupa unayefanana naye,kwahiyo anza kujiangalia ww kwanza, halafu jibu utakuwa nalo
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mke mwem anatoka kwa Mungu, ukimpata huyu awe ana kazi au elimu au hana elimu awala kazi wote hao unaweza pata mke,Cha muhimu mpendane tu
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    du, hii kali labda sijakuelewa unamaanisha nitaoa mwanaume au?manake nijiangalia du..
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    kwa mungu tena?. Kwa hiyo nisitongoze mwanamke ninayemtaka?
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Oa uliyempenda, kum-judge mtu kwa kuzingatia vigezo ulivyoorodhesha ni ulimbukeni...
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    kuuliza hivi sio kwamba nimesema kuwa nataka kuoa , nakusaidia hata wewe ujue mwanamke wa kuoa kama hujaoa bado.
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    wewe unatafuta MKE au SACCOS?
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    sitafuti mke ila nataka tu kujua ni yupi anayefaa kuweka ndani?nadhani si vibaya kujua ati.
     
Loading...