Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke Dar anywa sumu na kumnywesha pia mwanae

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MziziMkavu, Sep 29, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    Mama afariki, mtoto aokolewa
    Mwanamke mmoja amefariki dunia Jijini Dar es Salaam baada ya kunywa sumu ya panya ambayo pia alimnyesha mwanae mwenye umri wa miaka sita.
    Kamanda wa Mkoa wa Kipolisi wa Ilala, Faustine Shilogile amesema, tukio hilo la kuhuzunisha lilitokea jana mishale ya saa 8:00 mchana.
    Amemtaja mwanamke huyo ambaye hivi sasa ni marehemu kuwa ni Samia Mwambata, 36, mkazi Ilala Mchikichini.
    Akisimulia tukio hilo, Kamanda Shilogile amesema mwanamke huyo alikunywa sumu hiyo ya panya Septemba 26 mwaka huu, na kisha akamnywesha mwanae aitwaye Leice Gerard, 6, kwa nia ya kumuua.
    Amesema baada ya tukio hilo, mwanamke huyo na mwanae walikimbizwa katika hospitali ya Amana kwa ajili ya matibabu.
    Hata hivyo amsema ilipofika jana mishale ya saa 8:00 mchana, mwanamke huyo alifariki dunia.
    Amesema mwanae Leice, alitibiwa na kuruhusiwa kurudi nyumbani siku hiyo hiyo aliyonyweshwa sumu na mama yake.
    Kamanda Shilogile amesema sababu za kifo hicho ni mwanamke huyo kuambiwa na ndugu zake kuwa ana tabia mbaya.
    Amesema mwili wa marehemu umehifadhiwa katika chumba cha kuhifadhia maiti cha Hospitali ya Amana na Polisi wanaendelea na uchunguzi wa tukio hilo.
    http://ippmedia.com/
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mungu amlaze mahala pema peponi!
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Sep 29, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    eH-eH-Ehh!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ooooh my god mbona dunia ina matukio ya namna hii
    ina maana ni ugumu wa maisha ndo inapelekea kujiua na kuua hata kiumbe kisicho na hatia :(
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,243
    Trophy Points: 280
    Alichoka kusubiri maisha bora kwa mtanzania.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    Jamani, huyu Mungu mbona tunampa kazi ngumu namna hii? Kila mtu alazwe mahali pema? Mahali pabaya atalazwa nani? Huyu kajiua na kibaya zaidi alidhamiria kumuua na mwanaye! Lol! Kajiamulia mwenyewe alazwe pabaya. Mungu ampe Maisha mema na bora mtoto aliyenusurika.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mahali pabaya ni MAFISADI waliosababisha kifo cha huyu mama!!
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    So sad!! Kweli aliona hata mtoto wake akibaki duniani atateseka akaamua naye amnyweshe sumu. Yote haya yatokana na mzigo mkubwa wa matitizo na shida za kijamii. Kwa sasa matukio ya ajabu yatokanayo na matatizo ya kijamii yamekithiri. Wizara ya maendeleo ya Jamii + ustawi wa Jamii wanabidi wakae pamoja waone ni jinsi gani wanatakiwa kuwafikia wananchi kwa counselling!!! Wananchi wengi wamekata tamaa, crimes at peak, you name all.
     
Loading...