Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke auawa kikatili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 28, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    WATU watatu wamefariki katika matukio tofauti jijini Dar es Salaam likiwemo la mwanamke mmoja kuuawa kikatili na mwanaume anayesadikiwa kutafutwa na polisi.

    Chanzo cha habari kinadai kuwa mwanamke huyo ambaye ni mkazi wa Kinondoni pia ni mke wa mwanaume aliyefahamika kwa jina moja la Muddy mwili wake ulikutwa ufukweni mwa bahari (Coco Beach) ukiwa umegongwa na kitu chenye ncha kali kichwani eneo la kisogoni huku sehemu ya tumbo ikiwa imekatwa na kusababisha utumbo kutoka nje.

    Mmoja wa ndugu wa maraehemu ambaye hakupenda kutajwa jina lake alisema kuwa marehemu alitoweka nyumbani kwake wiki iliyopita bila kutoa taarifa jambo lililowafanya wamtuhumu mume wa marehemu (Muddy) kuwa alihusika na upotevu wa marehemu huyo.

    Alisema baada ya shutuma hizo Muddy alichukua jukumu la kwenda kituo cha polisi na kutoa taarifa za kupotelewa na mkewe katika mazingira ya kutatanisha.

    “Baada ya taarifa hiyo, jeshi la polisi lilipookota mwili huo lilimpigia simu mume wa marehemu huyo na kufika katika hospitali ya Mwananyamala kwa ajili kutambua mwili uliookotwa ufukweni mwa bahari na alibaini kuwa ni wa mke wake,” alisema.

    Akizungumza jana na waandishi wa habari Kamanda Polisi Mkoa wa Kinondoni, Charles Kenyela, alikiri kuokotwa kwa mwili wa mwanamke huyo huku ikisadikiwa mwanaume anayetafutwa na jeshi hilo kwa mauaji ya wanawake watano ndiye aliyehusika na mauaji hayo.

    Alisema kuwa baada ya uchunguzi uliofanywa na polisi kwa kushirikiana na madaktari wa hospitali ya Mwananyamala unaonyesha kuwa kabla ya kuuawa marehemu alifanyiwa mapenzi kinyume na maumbile na vitendo vingine vya kikatili.

    Kenyela alisema mwili wa marehemu umesafirishwa jana kuelekea Moshi vijijini eneo la Kilema mkoani Kilimanjaro kwa ajili ya mazishi huku jeshi la polisi likiendelea kumsaka mwanaume aliyehusika na ukatili huo.

    Uchunguzi uliofanywa na Tanzania Daima umebaini kuwa mwanaume huyo mpaka sasa anakadiriwa kuua wanawake watano katika kila mwezi.
     
  2. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakiambiwa wawe waaminifu katika ndoa zao hawasikii! huyo muuaji akipatikana anatakiwa kupewa nishani ya heshima ya juu ya mlima kilimanjaro kwa kuwashikisha adabu wanawake vicheche walio kwenye ndoa! dunia hii ni ya wanaume bwana, wanawake tuacheni tule nchi msijilinganishe na sisi!
     
  3. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa vitendo kama hivi mimi naona hukumu ya kunyongwa ianzishwe, watu washakuwa nafuu ya wanyama.
     
  4. N

    Nguto JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mbona unahukumu kabla ya kujua kuwa huyo mwanamke hakuwa mwaminifu? Tuwe na uhakika ndipo tulaumu. Wote wanaouwawa wanakuwa sio waaminifu? Hutendi haki hata kidogo!!!!!!!!!
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    haaaa niwewe nini?we hujajua anatumia vigezo gana kuwapata,na mbona wengine ni wanafunzi?
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh,so
    saaaaD
     
  7. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaa, ningekuwa mimi mbona ningeringa?? huyu jamaa bomba sana, na vichece wa kwenye ndoa shikeni adabu zenu, jamaa namfagilia sana tuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...