Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke Apata Ajali Akijionyoa Nywele za Sehemu za Siri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbonea, Mar 10, 2010.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanamke mmoja wa nchini Marekani huenda akatupwa jela baada ya kuligonga gari jingine alipoamua kuzinyoa nywele zake za sehemu za siri huku akiendesha gari.Megan Mariah Barnes mwenye umri wa miaka 37 aliamua akiendesha gari kuelekea kwa mpenzu wake kusini mwa Florida, Marekani wakati ajali hiyo ilipotokea, televisheni ta WFOR-TV imeripoti.

    Megan aliamua kujiweka sawa kabla hajafika kwa mpenzi wake na kuanza kuzinyoa nywele za sehemu zake za siri huku akiendesha gari huku akiamuachia mumewe wa zamani aliyekuwa kwenye gari hilo awe anabadilisha muelekeo wa usukani.

    "Kama nisingekuwepo kwenye eneo la tukio nisingeliamini tukio hili", alisema afisa wa polisi Gary Dunick.

    Megan alijitetea kuwa aliamua kujionyoa nywele zake za siri huku akiendesha gari ili awe tayari tayari atakapofika kwa mpenzi wake.

    Megan aliligonga lori gari lililokuwa mbele yake wakati huo akiwa kwenye spidi ya kilomita 72 kwa saa.

    Siku moja kabla ya tukio hilo, Megan alinyang'anywa leseni yake baada ya kufungiwa kuendesha gari miaka mitano kutokana na makosa ya kuendesha gari huku akiwa amelewa.

    Megan huenda akahukumiwa kwenda jela mwaka mmoja kwa kuendesha gari kizembe, kuendesha gari bila ya leseni, kuendesha gari bila ya bima na kuondoka kwenye eneo la ajali huku akiwa na majeraha.
    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsId=4202078&&Cat=2
     
  2. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmmmmm dunia ina mambo, ama ni bin adam??
     
  3. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani.......... hiii kali....
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu mwanamke ***** sana ! hajui nywele zina mvuto wake kwenye hiyo shughuli? au kulikuwa kumegeuka msitu?
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    watu wanavituko sana ..yeye hajui safety first ..
     
  6. l

    libaba PM Senior Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dunia inamambo yake.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mpenzi kwanza, usalama baadae
     
  8. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na huyo msichana bado anaishi maisha ya kunyowa ,wengi siku hizi wanasuka ndio fesheni mpya.
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamaa nzoba kweli...
    Anamsindikiza mkewe kwa libwana lingine...
    Tehe tehe eee haha hahah aaaaaaaaaa
     
  10. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mambo ya kuandaa uwanja hayo yamezua balaa
     
  11. senator

    senator JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Dah hata nami nimeshangaa hapo au jamaa ni GAY?? au binti alikuwa ananyoa nywele za kwapa..huenda nazo ni private part
     
Loading...