Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke ‘aoa’ wanaume wawili

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 24, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Mwanamke ‘aoa’ wanaume wawili
    Jaiya Ma, 34, amewaweka kinyumba wanaume wawili ambao anaishi nao kwa kuwahudumia kila mmoja kwa zamu.
    Wanaume, Jon Hanauer, 48, na Ian Ferguson, 44, wanaishi kwa amani, hawaparurani, kila mmoja anaridhika ‘kushea’ na mwenzake.
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Watatu hao, wanaishi kwenye nyumba ya kifahari ya Jaiya, iliyopo Topanga Canyon, kaskazini ya Malibu, California, Los Angeles, Marekani.
    Katika uhusiano huo, Jaiya, amefanikiwa kujifungua mtoto mmoja anayeitwa Eamon ambaye kwa sasa ana umri wa miaka miwili.
    Mtoto huyo, Jaiya amezaa na Ian ambaye yupo naye kimapenzi kwa mwaka wa nne sasa.
    Wanaume hao, walianza kuishi pamoja miaka minne iliyopita, kwani Jon yupo na Jaiya kwa zaidi ya muongo (miaka 10) sasa.
    Mtindo wa maisha yao ni mzuri, kasoro ni moja tu kwamba Jaiya na Jon wana vyumba vyao, wakati Ian yeye hulazimika kuegesha sehemu yoyote.
    Kutokana na kukosa chumba, Ian hulazimika kulala katika chumba cha Jaiya, Eamon au kwenye ofisi yake iliyopo ndani jumba hilo lenye ghorofa moja.
    Kuhusu wivu, Jaiya anasema kuwa kuna wakati dalili za mgogoro hujitokeza lakini anamshukuru Mungu kwamba kila mmoja hujitahidi kudhibiti hisia za wivu.
    Si Jon wala Ian aliyefunga ndoa halali na Jaiya lakini wanaishi kwa amani.
    “Ian na Jon hawajawahi kugombana wala kukwaruzana, wanakubali hali halisi na kila mmoja anapata kile anachohitaji,” alisema Jaiya na kuongeza:
    “Nimewafungulia milango, anayeweza atafute mwanamke mwingine na tutaishi wote bila wasiwasi.”
    Jon hajatangaza nia ya kuwa na mwanamke mwingine lakini Ian yeye ameshaweka wazi kuwa anasaka mwanamke mwingine na akishampata, atamuingiza kwenye jumba hilo la kifahari ili kuongeza familia.
    KUHUSU JAIYA
    Mwanamke huyo ni mtaalamu wa masuala ya mapenzi na hivi sasa ameanzisha darasa linalotoa elimu ya mambo ya ngono.
    Jaiya, anaelezwa kuwa fundi wa mapenzi ndiyo maana anaweza kuwatosheleza wanaume hao na kuwapagawisha kiasi kwamba hakuna anayefikiria kumuacha.

    Hii ni kali bado haijaumuliwa kabisa kama ni pombe basi itakuwa ni Gongo.
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    na wakitaka kwenda shopping inakuwaje?au dinner?kwa hiyo kila mtu anazamu yake..lol
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    sina hakika wanafunzi atakaopata huyo mama baada ya kufungua darasa lake watakuwa ni wa aina gani!
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Hamna husda hapo.
     
  5. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hizo njemba zitakuwa zimepangiwa "Duty roster"..:lol::lol::lol:
     
  6. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii sio ndoa Mungu aliyokusudia.Mungu alikusudia ndoa ya mke mmoja na mme mmoja.Huu ni ushetani mtupu.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Kila Mtu anafaidi kwa upande wake je wakati wa kulala inakuwaje jiulize? Atalala nao wote wawili?
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kama wanafurahia maisha yaoo . safi
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Kiswahili mwanamke kamwe haoi, siku zote anaolewa, labda useme "Mwanamke aolewa na wanaume wawili".
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Mkuu huku Ulaya Mwanamke anamuowa Mwanamme, kwa mfano wewe waweza kuolewa na Mwanamke wa kiingereza ili uweze kupata Makaratasi ya kuishi Uingereza asipokuowa huyo Mwanamke wako wa kiingereza ,huwezi kupata

    Makaratasi ya kuishi Uingereza kwa huku nje ni vitu vya kawaida kwa huko kwetu haiwezekani. Je wewe upo teyari kuolewa na Mwanamke wa kiingereza au Mmarekani ili upate makaratasi ya kuishi nje?
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,553
    Trophy Points: 280
    Nasisitiza kiswahili mwanamke haoi, mbona mnashindwa kutafsiri kiingereza rahisi hivi? mambo ya makaratasi yanakujaje hapa wakati tunaongelea tafsiri?
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Na wish Kuoa Binti Mrembo Mmoja tu Tena Nimemuona haha A.. na Maisha Yatakuwa Raha Zaidi yasiyo na Wivu
     
  13. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Haki sawa kwa wote!
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu wanapiga ma.nde
     
  15. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,057
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hao wanaume lazima wanamatizo.Hawana tofauti na wale wanaopeleka wake zao kwenye swinger party
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ipo nyingine ililetwa hapa ya kibongo.... ukiona hivyo ujue kuna issue kali sana hapo, wanawake wenyewe hawapendi hiyo kitu
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah ilitokea kule swanga nakumbuka.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Tobaaaaa!
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Kwa huku Mamtoni mwanamke ndie anaye owa na Mwanamke ndie anaye muacha Mwanamme upo pamoja na mimi? huko kwenu Tanzania Mwanamme ndie anaye owa huku ni tofauti mkuu umeshawahi kusafiri nje ya Tanzania? haswa kuja Ulaya? Njoo uje ujionee mwenyewe usingoje kuambiwa mkuu maendeleo hayo bado wewe hujaendelea tu?
     
  20. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana,chochote anachoweza mwanaume mwanamke anaweza zaidi.BIG UP mama.
     
Loading...