Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke Anayewatesa Majirani Kwa Kelele za Ngono Atiwa Mbaroni Tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by major mkandala, Mar 23, 2010.

  1. m

    major mkandala Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke Anayewatesa Majirani Kwa Kelele za Ngono Atiwa Mbaroni Tena
    [​IMG]
    Caroline Cartwright na mumewe SteveTuesday, March 23, 2010 1:52 AM
    Mwanamke wa nchini Uingereza ambaye alishawahi kufikishwa mahakamani kutokana na makelele yake ya kimahaba anayoyatoa wakati akifanya mapenzi na mumewe ametiwa tena mbaroni kwa mara nyingine baada ya kuwasumbua tena majirani zake kwa kelele zake za ngono.Caroline Cartwright alifikishwa mahakamani wiki nane zilizopita kwa kuvunja amri ya mahakama ya kutowasumbua tena majirani zake kwa kelele zake za ngono anapofanya mapenzi na mumewe, Steve.

    Caroline mwenye umri wa miaka 49 alihukumiwa kifungo cha nje wakati huo na kuamuriwa aache kupiga kelele wakati wa tendo la ndoa na mumewe.

    Lakini wiki iliyopita Caroline alitiwa tena mbaroni kwa kuwasumbua majirani zake na kelele za ngono kwenye majira ya saa nne asubuhi ya siku ya jumapili.

    "Ilikuwa ni dakika 10 tu sio masaa mawili kama kawaida yetu, iweje majirani wametusikia wakati kitanda tulikiamshia chumba cha chini na sio chumbani", alilalamika Caroline.

    Mwaka jana Caroline kutokana na kosa kama hili alihukumiwa kifungo cha nje cha miezi 12 na kuamuriwa asitoe kelele tena wakati akifanya mapenzi kwenye maeneo yoyote ya nchini Uingereza na Wales.

    Mahakama ilisikilizishwa sauti anazotoa bi Caroline Cartwright wakati akifanya mapenzi na mumewe Steve Cartwright na kuungana na madai ya majirani wa mtaa wake ambao walisema kuwa kelele zake huwakosesha usingizi kwani ni sawa na kelele za mtu aliyekuwa kwenye maumivu makali sana wakati akijeruhiwa au kutolewa roho.

    Ilidaiwa pia kuwa hata jirani yake mmoja ambaye ni nusu kiziwi hukosoka usingizi kelele hizo zinapoanza.

    "Sauti anazotoa Caroline na miungurumo ya mumewe Steve si za asili ni kama vile wote wawili wapo kwenye maumivu makali sana", mahakama iliambiwa katika kesi yake ya awali.

    Caroline atafikishwa tena mahakamani mei 13.

    GONGA LIFE STYLE pembeni kushoto kwa habari za kesi za awali za kelele za Caroline.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Duh inaelekea demu anausikilizia si utani
     
  3. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tusaidieni hizo sheria zije na China. Hawa jamaa ovyo sana kwani wake zao wanalia sana usiku. Utasikia kelele kila kona hasa usiku wa kuanzia saa 6.
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha
     
  5. m

    major mkandala Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zingine zinakuw za malaika best mtake radhi mungu
    kama hizo hizo
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Waache watu wajilie vyao kwa uhuru mkuu, kama wanakuboa sana na wewe tafuta mwanamke wa kichina awe anapiga kelele kama hao ngoma iwe droo.
     
  7. Thegreatcardina

    Thegreatcardina JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahaaaaa. si waje huku bongo waone vilio
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hilo jimama lina kiranga..lol
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kua uyaone ..dunia ina mambo
     
  10. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Makubwa.
     
Loading...