Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke anataka tukatengue ndoa kisa sijamalizia mahali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Paul mathew, Jun 19, 2012.

  1. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nishaurini hapa mwanamke anataka tukatengue ndoa kisa sijamaliza mahali. Toka nimemwoa maisha amekua akinitegemea kila kitu yeye ni home wife.
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa kifupi hakupendi! mume wangu simuachi ng'o hata kwa kumshika ugoni, itakuwa hiyo mahari! mmmhhhh pole!
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Huyo anajazwa upepo sehemu, na kunawiri kote kunatokana na nguvu zako unazompa kama matumizi nk, ukishamuweka kando atajilaumu! Wakati mwingine wewe ndio chanzo, jipime kama unatimiza wajibu wako vzr.
     
  4. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Mbona hayo yametokea sana! Wewe akikubaisha mwambie mtengane kama anavyotaka. Atarudi mwenyewe kubembembeleza.
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,634
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Ana lake jambo si bure..............
     
  6. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nimevumilia sana, nimemsomesha various course yeye ni form leaver failure. Mda wote ningekuwa simjali ningeshalipa bt nishaurin nichukue maamuz sahihi.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    kuna mtu kamshika masikio sio bure....
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nenda mkatengue ndoa, huyo mkeo kisha pata dereva wa bodaboda
     
  9. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    madereva bajaji,boda boda wamewapokea taxi drivers kwa uzinzi. Hasa mama wa nyumbani wanatenguliwa sana viuno na hawa jamaa.
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    polepole mkuu, usimsaule mama hivyo...
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    si ukalipe hiyo mahari? Unasubiri nini? Unaoa kwa mkopo afu unasema hadharani?
    Una utani kwa kweli.

    Afu acha kumdharau mkeo eti fomu foo felia, kama cheti mali ungeoa cheti chako.
     
  12. Sashel

    Sashel JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haswa! hili ndo swali na jawabu kwa pamoja...lipa mahali yake kamili kwao, au ulifikili umepewa punguzo??
     
  13. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    E mungu niepushe hili lisinipate dah so sad bro in short hata ukimlazimisha sijui kama kutakuwa na mapenzi tena ebu jaribu kujikunguta ukalipe mahari bro tuone kama kuna change or what inawezekana kuna nguvu zinatoka kwa wazazi wake hasa mama yake amemuambia atingishe kiberiti kama kina njiti cha kutosha
     
  14. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnh, upendo umetoweka. Kwa mujibu wa sheria mahari siyo moja ya masharti ya kuoa wala hayana uzito. Muhimu ni kuridhiana. Huyo hakupendi maana kwani mahari anapokea yeye au wazazi. Mwambie aende, hakuna case. In Tanzania divorce can only be granted for one reason, THAT THE MARRIAGE HAS BROKEN DOWN IRREPAIRABLY! Period
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwa ufahamu wangu mimi watu wengi wanaooa huwa hawamalizii mahari.....ni vyema kufanya uchunguzi wa kutosha kuhusiana na hiyo hali. Huenda ikawa ni mila zao, tamaa au kukukomoa endapo kama mlifunga ndoa pasipo kupendana kwa dhati.
     
  16. P

    Papizo JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Me kila siku naendelea kufikiria hili swala la kuowa, mkuu mwambie utamrudisha kwao mpaka bajeti yako iwe vizuri mfukoni then ukiwa ok utamalizia then unamchukua back, asitake kukuumiza akili
     
  17. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kalipe bwana....
    :flame:
     
  18. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kubali mwende mkatengue; kwa sharti kwamba kwa kuwa yeye ndo ameamua kuvunja mkataba wa ndoa, basi wakurudishie na mahali yote uliyokwishalipa.
    Tena mkomalie kabisa kwenye. Mwonyeshe kwamba mtu mzima hatishiwi nyau.
     
  19. y

    yaliyomo yamo Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marhaba bandama apa uko sawia kabsa ndonn anataka kupata uroda bla kulpia jumla kan uktoa mia 300 unapata vocha ya kupga cm thubu2.pre paid ikamhusu uyn bwan shemej.
     
  20. y

    yaliyomo yamo Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana bana mahar ni shart maridhawa kwa cc wene iman ze2 japo co lazm iwe pesa na inatakiwa bidada aangalie unajmudu vp ndo akwambie nataka k2 kadhaa au pesa kias fulan.tatzo ni wale ambao mahar zao wanapangiwa na wazee hapo ndo kwene madhla km c mushkel kwan wao watapanga kwa mahtaj yao na si kuangalia hal hals ya mlengwa.Kwa sie waislam mahar ni hdaya yan zawad ata akiamua bi haruc kusema anataka mahari ya ktabu ya mbinu za kumtega mume inakubalka
     
Loading...