Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke anataka malipo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by clemencemlai, Jan 6, 2012.

  1. c

    clemencemlai Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuna mwanamke nimemuowa ananiumiza kichwa sana , eti anataka kwa kila jambo afanyalo kwangu antaka apewe pesa
    hiyo achilia mbalin malupu lupu mengi ne mbali na mshahara wa mwezi. nimejitahidi sana lakini nimeshindwa kwani kama hivyo ndivyo basi kima cha chini cha ni sh ngapi? sipati mechi kabla yakulipa au niahidi lini nitalipa.au nitakaa hivyo hivyo mpaka nipate pesa
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo umeileta hapa ili iweje?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa mwenzako anafanya biashara alafu wewe unataka kumletea hasara? Endelea kulipa au ukose huduma.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Unajua kazi ya A.t.m? TAFAKARI CHUKUA HATUA!
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Hata km mnatunga stori angalia bc stori inayoendana na ukweli..
     
  6. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Pole kiongozi ila nina maswali kidogo;

    Kabla ya kuona mekaa mda gani kwenye mahusiano ie mlichunguzana vya kutosha
    Utalipaje tendo la ndoa kama ni mkeo halali?
    Mlifunga haruc/ndoa kanisani/msikitin?
    Mna mda gani kwenye hiyo ndoa yenu?
    Mlikutana wapi (Bar/Club/Kwenye danguro)........
    Nitakushauri baada ya majibu ya maswal hapo juu
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni mkeo au mpnz wako?
    Km ni mke mmmmhh?hapo nimeishiwa nguvu!!!
    Inategemea ulimzoesha vp tangu siku ya kwanza!
     
  8. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Wabongo kwa kutunga tunaongoza
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    ka ni mkeo basi ulimpata kwa njia hiyo na ulimzoesha hivo kila mkutanapo baada ya ngono unamliapa.

    ka ni mpenzi,epuka kupay 4 sex.
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama walizingatia habari za kuchunguzana..utakuta mtoto kajazia ndicho alichoridhika nacho.
    Hapo sasa,nadhani ndoa yao haikuwa na maadili ya dini...au mkewe hana dini so hajui umuhimu wa tendo kwenye ndoa.
    Hapo ndio penye jibu lenyewe...nahisi jibu litakuwa ndio...mwanamke mstaarabu anaye yajua majukumu yake ya ndoa hawezi kadai pesa kutoka kwa mumewe baada ya tendo wakati ule ni wajibu wake.
     
  11. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kuna watu wanapenda kuona sthreads zao zinachangiwa na idadi kubwa ya watu. Kwa kuwa watu wengi hupenda kucomment threads za mapenzi, hivyo wanalazimika kutunga uongo tena wao ndio watendwa ili watu wawaonee huruma
     
  12. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ebw:lol:ana nimeipenda avatar yako:lol:
     
  13. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu upo sahihi, hii inaendana na ule msemo "better keep quite than speaking and remove all doubts" kama sijakosea
     
  14. malande

    malande Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wenyewe huwa wanaongea wakiwa uchi, nakama hutaki hutapata ukweli wajambo hilo na maguo yako. kwanza vua na utaona ukweli
     
  15. malande

    malande Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe watu wanateswa kwa namna mbali mbali ,nahujikaza kisabuni midume mingi,wengine hutafuta mahali pa kukaa muda uende . nahilo limetungwa nanani? mwanaume mwenzenu anateswa .msimdhihaki
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    simpo,mpe talaka arudi kwao na wewe tafuta mwingine asiyetaka ujira au la endelea kulipa kwani si unafaidi?
     
  17. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhhhhhh!!!????!!!!!!
     
  18. Madea TZ

    Madea TZ Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    wa ndoa kabisaaaa?

    Huo uhusiano una walakini!
     
  20. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Duh yan unanunua...sa kuna tofauti gan na YA DUKANI...mchunguze vzr labda alishawahi kuwa na ajira km hyo
     
Loading...