Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke anapomwambia Mume anavyonifanyia Mwenzio wewe hujawahi kunifanyia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babylon, Apr 2, 2012.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndani ya nafsi yako unadhani wewe ni wewe kumbe behind your back kuna watalamu zaidi wewe ,siku uliyombaini na kumfesi anakueleza kinaga ubaga anayonifanyia mwenzio wewe hujawahi kunifanyia (Overlook)

    mzigo wa mwenzio kwako ni kanda la usufi.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    kakupa feedback, tatizo ni nini?
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Inahusu ukweli ingawa mchungu; ndio maana si vyema kuzungumzia past relationships!
     
  4. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    One way ticket! Hii si match! anachie aende daraja la juu!
     
  5. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ukiona kasema hivyo ujue kakuchoka.
     
Loading...