Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke anahitaji nini kutoka kwa mwanaume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by eRRy, Dec 2, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    KUTATULIWA MATATIZO​

    Wanawake wengi hutegemea kuwa wanapokuwa na wapenzi watasaidika katika matatizo ya kimaisha na migogoro ya kimawazo. Kwa mfano ushauri juu ya maisha yao, kulindwa na hatari za kimaisha, kusaidiwa katika shida na kuongozwa pale wanapohisi kushindwa kufanya jambo. Kama mwanaume hatamfanyia mpenzi wake hili atakuwa amekosa sifa za kuteka penzi la mwanamke.

    KUBEMBELEZWA​

    Wanawake hupenda kubembelezwa pale wanapokuwa na huzuni, wengi wao hawapendi kukaripiwa, mara nyingi hupenda kuungwa mkono wanapokuwa na misuguano na wengine. Ili mwanaume amteke kimapenzi mwanamke lazima awe nyuma yake hata kama atakuwa na kosa. Wanawake wengi hupenda kuelimishwa zaidi kuliko kufokewa.

    KUWA NAMBA MOJA ​

    Safari ya penzi la mwanamke haishii kwenye kumpata na kumiliki, kisha kujisahau kwa kisingizio kuwa umemuoa au umemvisha pete ya uchumba, ni zaidi ya hapo.

    Jambo la tatu ambalo wanawake wengi huhitaji ni kuwa namba moja au kupendwa. Wanapenda watangulizwe katika mapenzi na kusiwepo na mwingine wa kuchukua nafasi yao katika mazungumzo na mapenzi kwa ujumla. Wanawake hawapendi kuitwa majina mabaya kwa mfano mjinga, malaya au kulinganishwa na wanawake wenzao wabaya.

    4. KURIDHISHWA KWENYE TENDO​

    Hata kama utakuwa na kiwango kikubwa cha mapenzi juu ya mpenzi wako kwa kiwango gani, ukiwa dhaifu katika tendo la ndoa utayumbisha penzi lako. Ni wajibu wa mwanaume kuhakikisha kuwa anamtosheleza mpenzi wake katika tendo hilo. Utundu unahitajika ili kumkata kiu ya penzi.

    5. MAZUNGUMZO

    Wanawake wanatajwa kuzungumza maneno 25,000 kwa siku, huku wanaume wakibaki na kiwango cha maneno 5,000 kwa siku, hii ikiwa na maana kuwa wanawake hupenda zaidi kujieleza walivyo mbele ya wengine.

    Kwa msingi huo wakizuiwa wasiongee hujiona kama wanakosa nafasi muhimu ya kueleza mawazo yao. Kama una mpenzi wako mpe uhuru wa kuzungumza na kumsikiliza bila kumkatiza kwa ukali.

    [​IMG]
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kutolewa out kwa matanuzi
     
  3. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na?
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kikubwa na Financial Security, hayo mambo mengine yatajipanga yenyewe!!!
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145


    Ndicho wapendacho

     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    haha na nyie mnavyohitaji na sisi ndivyo tunavyohitaji
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Lakini wengine mnapenda vitu ambavyo mhhhhh, hata hamuangalii jamani. Utakuta mwnamke analazimisha vitu ambavyo yeye mwenyewe anaona hali sio.
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Finances zina mchango wake mkubwa lakini siyo kweli kuwa mengine yatajipanga kwa vile unazo fedha.
    Hujasikia mtu anamkimbia mwenye pesa na kuishia kwa mtu asiye na kitu ilimradi kuna penzi?
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    ukweli kitu muhimu??????????????
     
  10. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #10
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Pamoja na Kilimanjaro stars kushinda , jamani hivi Maximo aliletwa kwa ajili ya Bara au Tanzania nzima? Hivi kiutaratibu si angebaki kama mshauri tu kwa timu zetu za Zanzibar na Kilimanjaro ? Naomba ufafanuzi na mnieleweshe.
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0

    Hujakosea jukwa kweli wewe?
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    watu wawili msichana na mvulana walisimama kwa karibu kabisa....msichana alikuwa anaangalia mbele ya suruali ya mvulana pakiwa pamesimama wima akawa anaangalia kwa tamaa na hamu kubwa ya kingono ngono.....mvulana nae akawa anaangalia mbele ya sidiria ya msichana pakiwa pamesimama chuchu saa sita akashikwa na tamaa na hamu ya kingongono pia.......ghafla kwa wakati mmoja msichana akapeleka mkono wake kunako suruali ili ajaribu bahati yake wakati huo huo mvulana nae alisha peleka mkono wake kukagua mzigo wa kifua ndipo..........mvulana akakuta kumbe ni APPLE akafurahi sana akala....na msichana nae akakuta kumbe ni NDIZI akafurahi sana pia akala.....
    ndicho akipendacho mwanamke kwa mwanaume..................
     
  13. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kulindwa....pesa,nyumba,...na tendo zuri
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Mpwa vipi tena? mbona umeingia choo cha kike??? Hii sio mahala pake hapa!! Modes help p'se..
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Upendo
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Msamehe bure maana kakuta wanawake ****** bado wamevaa nguo! Muelekeze kiumeni
     
  17. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    offtopic! tazama jukwaa la michezo! ila karibu jf
     
  18. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    .............wa kweli
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Kule kwetu na kipigo pia. Usipomcharaza demu wako bana atakwambia huna mapenzi naye....
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha jamani maximo kamchanganya msameheni twendelee
     
Loading...