Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke ana uwezo wa kutoa talaka?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Caroline Danzi, Jun 3, 2011.

  1. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asalaama Aleykum/Bwana Yesu asifiwe sana.

    Wana Jamvi, hivi ndoa ya Kiislam inaruhusu mwanamke kutoa talaka pale mwanaume anaposhindwa kufanya hivyo? Kama ni kweli ni hatua gani zichukuliwe ili kukabiliana na hili swala?

    Asante sana kwa ushirikiano wenu.

    CD
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hapo nimefungwa mdomo kwa sababu katika hilo (red ni kilaza). Ila nashiwishika kuamini kwamba inawezekana. Ngoja wataalamu wa sheria (katika dini ya kiislamu) waje watueleze.
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante sana Mdau naona watu huku hawaji, itabidi niipeleke kule kwenye mapenzi watawahi kujibu kuliko hapa. Ubarikiwe sana.
    CD
     
  4. Z

    Zabron Erasto Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usikate tamaa Carlorine hapa sheria zinachambuliwa vilivyo namini muda kitambo utapata majibu kwa wanasheria tena waislam, subira njema
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Caroline, Waweza kufaidika kwa kusoma hapa...

    Sheria ni ya ki-Islamu ikihusisha vifungu vya Imani ya madhehebu ya Shia.
     
Loading...