Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke aliyetoa mimba!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr wa ukweli, Nov 5, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wapendwa napenda tu kujua mwanamke akitoa mimba au mimba kutoka yenyewe twajua kuna muda kizazi cha kuwa wazi na akisex tu bila kinga anapata tena mimba je hali hiyo inadumu kwa muda gani? (baada ya muda gani anaruhusiwa nyama kwa nyama na asipate mimba?).
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    katoa mimba!!!! astakafiru
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mpaka kiyama kisimame
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa.....napita
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hiyo mimba iliyotoka au kutolewa iliingia kwa bahatim mbaya au ilitafutwa? kama ilitafutwa kwanini usiendelee kuitafuta nyingine kumla nyama kwa nyama? kama iliingia bahati mbaya achana na nyama kwa nyama vaa bullet
     
  6. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kinakuwaje wazi!! mmh!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Hii ndio kiduku??
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kizazi kiko wazi????saa ngapi kinafungwa? mnh......
     
  9. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu inaomba ushauri ni mwanadada aliteleza kidogo knye kalenda yake na hatak kupata ujauzito tena kwa sasa!
     
  10. S

    STIDE JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kaka hapa jf mara nyingi maswali ya kitaaramu huwa hawajibu!! Sanasana utaulizwa maswali mengine ya ajabuajabu, si unaona hapo juu!? Nijuavo mm si chini ya miezi 6, ila inaweza pungua hadi 3 endapo mhusika hakupa madhara sana wakati wa tatizo hilo.
     
  11. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hilo nimelinote nimemshauri akamuene mtaalam
     
  12. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we si ni dr wa ukweli sasa umeshindwa kujua kwann loh!
    na kwann mtoe mimba??????????
    condom hamzijui nyie sasa ungepata ukimwi hapo mngeutoa loh
     
  13. m

    majogajo JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ametoa mimba unamtaka tena wa nn? c ni muuaji hyo?
     
  14. O

    One tsh. Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu hapendi
     
  15. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    usiseme 'mwanamke aliyetoa mimba" sema "mwanamke aliyeua mtoto wake"
     
  16. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mimba imetoka
     
  17. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mi ni dr wa mambo nengne tofauti
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Huu ni mtambo wa kurekebisha tabia, abortion sio suala zuri ndo maana wanakuchallenge kwanza! Kacholopoa katoto alafu anakuuliza njia nyingine ili aendelee kunjunji hovyo hovyo sio?? Alafu umeingizwa chaka na mwenzako eti jf hawajibu maswali ya kitaalamu na we kweli umekubali, pole!! Umetembelea kule jukwaa la doctors? Itumie jf effectively wewe, usizembee!!!!!!
     
  19. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    usiseme "mimba imetoka" sema "tumemuua mtoto wetu"
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Asante sana MJ! Huu ujumbe wako umenifanya nitafakari labda tungekuwa tunawaita hivyo pengine wangeogopa!!
     
Loading...