Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke aliyekuzidi urefu..............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Jul 13, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna uhusiano gani kati ya urefu wa mwanamke na mapenzi/kupenda? huwa inanitokea,mwanamke akinizidi urefu huwa naishia mzuka kabisa hata awe mzuri vipi. Nimejaribu kuuliza marafiki wa karibu nao wana mtazamo kama wangu. je hii huwatokea wanaume wote, kama ni hivyo sababu ni nini?
     
  2. K

    KISUNGURA Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani kua kaelement ka inferiority complex, kwani hata mimi mwenyewe imeshanitokea na sipendi demu mrefu kuliko mimi!
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mkuu hiyo ipo saikologikali sana tu na sio wewe tu...hata wanawake wengi hupenda mwanamume amzidi urefu, jaribu fikiria mwanamke mrefu amkiss mwanamme mfupi...kiama
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  5. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wewe kijana huyo ndo mzuri sana kwa kumkunja, wakati wa yale mambo yetu!
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    aaaah aaaah wala sijawah kufikir kuwa na demu aliyenizdi urefu.
     
  7. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanamke mrefu kuliko mme hafai wazee.
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    alafu mademu warefu sana, wana hatari ya kutoolewa kwani inabidi wapate wanaume warefu zaidi, ambao kiukwel hawapo/wachache.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wanawake warefu wana Mapango ya amboni marefu kwahyo na wewe inabidi uwe na kikombe cha babu kirefu ili ifike kunako fani.
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    duh hivi pana ukweli hapo?
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Mwanamke nae akiwa mrefu kukuzidi, kama unachimba biti kwa kosa flan hivi,
    lile biti linakua halina nguvu kivile kama mko pamoja mnaonana,
    labda ye awe sebuleni we biti unachimbia chumbani
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh kazi ipo
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha!!! Imenibidi kucheka tu maana ngoja ni-reserve my comments, akikuzidi a few inches sio mbaya lakini sio ile ya hadi utafute stuli au kitu that's inappropriate kwa kweli.
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ............The Finest kumbe ndo hunitaki!! LOL
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha!!! Lol ukisimama na jinsi nilivyo mfupi kama chupa ya Juice ya Sayona ukiamua kunitwisha makonde mbona ntakoma mie maana unaweza kuamua hata kunipiga mitama dakika moja mie chali.
     
  16. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono, kumkunja sawa ila kutoka naye out ni noma.
     
  17. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Je na wanaume warefu wana mitaimbo mirefu? Naomba jibu.
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Watu wafupi mara nyingi huwa wanadharaurika kwa ufupi wao, so hata mwanaume hapendi kuwa na mwanamke mrefu zaidi yake kwani anakuwa anahisi kama atamdharau vile kwa ufupi wake (ingawa si kweli)! Lakini akikuzidi kidogo sio mbaya.
     
  19. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Nawe unawadharau watu wafupi? Na ufupi ni kuanzia kipimo kipi? 5ft, 6 au ???????
     
  20. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ufupi si Hoja cha Msingi ni Kujua ABCs za Mahusiano. Mfano Mzuri ni Mimi Dr. Love na Zena, Zena amenizidi kila Kitu, Urefu Amenizidi sana, Urefu amenizidi sana, lakini silaha yangu kubwa najua ABCs za Mahusiano
     
Loading...