Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke Aliyebaka Wanaume 10 nchini Urusi Akamatwa

Discussion in 'International Forum' started by TANMO, Jun 23, 2009.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mwanamke mmoja mrembo wa nchini Urusi ambaye alikuwa akiwabaka wanaume walioingia nyumbani kwake amekamatwa baada ya kuwabaka jumla ya wanaume 10.

    Mwanamke huyo aliyetajwa kwa jina la Valeria K, mwenye umri wa miaka 32 anatuhumiwa kuwabaka wanaume 10 baada ya kuwalewesha kwa kuwapa vinywaji ambavyo aliviwekea madawa ya kuleta usingizi.

    Mwanamke huyo amefananishwa na buibui jike mweusi anayejulikana kama "Buibui Mjane" ambaye huwaua na kuwatafuna buibui wanaume baada ya kujamiana nao.

    Polisi wa Urusi walisema kwamba Valeria ambaye ni mrembo wa kuvutia kwa wanaume wengi huwashawishi wanaume waingie nyumbani kwake na baadae kuwapa vinywaji ambavyo aliviwekea madawa ya clonidine.

    Madawa hayo ya Clonidine huwafanya wanaume hao wawe hawajitambui kwa masaa 24.

    waendesha mashtaka waliiambia mahakama kwamba baada ya hapo Valeria huwavua nguo zote wanaume hao na kuwabaka.

    Mwanamke huyo anayependa kuangalia filamu za kutisha anatuhumiwa pia kuzungushia kamba kwenye nyeti za wanaume anaowabaka ili kuzifanya ziwe kama zimesimama.

    Polisi walisema kwamba wanaume wote waliobakwa na mwanamke huyo walizinduka wakiwa hospitalini wakiwa na maumivu makali kwenye nyeti zao.

    Polisi walipata tabu kumkamata mwanamke huyo kwani wanaume waliobakwa na mwanamke huyo walikuwa hawakumbuki chochote zaidi ya kukumbuka kwamba walikutana na mwanamke mrembo aliyewapa kinywaji.

    Maafisa wa polisi walifanikiwa kumgundua hivi karibuni wakati akiwa tayari ameishawabaka wanaume 10 katika siku tofauti tofauti.

    Ni mwanaume mmoja kati ya hao kumi ndiye aliyeamua kumfungulia mashtaka mwanamke huyo.

    Mwanaume mmoja ambaye yeye hajaamua kumchukulia mwanamke huyo hatua yoyote alisema kwamba yeye alifurahia kitendo hicho.

    "Ulikuwa wakati mzuri sana kwangu, Napenda wanawake warembo natamani kama asingeniwekea madawa ya Clonidine" alisema mwanaume huyo ambaye hakupenda jina lake litajwe.


    Source: Nifahamishe
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ha!ha!ha! bora alijisemea ukweli.....!
     
  3. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwi! kwi! kwi! mm hata nisingepiga kelele
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sasa huyu mwanamke si angeweka tu tangazo la biashara na angewapata watu kibao kwa foleni bila kuwapa kilevi au ndio mambo ya kila mtu ana njia yake inayo msisimua ya kufanya penzi na hivyo ndivyo apendavyo? lol.wamfunge jela ya wanaume kwa kosa lake hilo lol.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    natamani ningekuwa mimi .teh teh
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Anataka mwanaume akiwa kitandani, awe kama wanawake wa Kichaga - Gogo style.
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hapo kny bold wakikusikia wenyewe...shauri yako Sikonge!
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....haaf' wee Mchokozi!! :p
     
Loading...