Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanamke aliechoshwa na vipigo na kudhalilishwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Mar 17, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    KATIKA hali ambayo haijazoeleka katika jamii, Fatma Mussa [50] mkazi wa Gongolamboto amempeleka mumewe polisi kwa kuchoshwa na vipigo, kudhalilishwa na matusi kutoka kwa mumewe huyo.
    Chanzo cha habari hii kilisema kuwa Fatma aliamua kuchukua uamuzi huo baada kuchoshwa na kadhia hiyo na kupewa ruksa na watoto wake baada ya kuchoshwa na kero hiyo.

    Imedaiwa kuwa mwanamke huyo alikuwa akipata kipigo, matusi ya nguoni mara kwa mara kutoka kwa mumewe huyo hali inayomfanya akose amani pindi tu mumewe anapokuwa akirudi nyumbani.

    Imedaiwa kuwa Jana mume huyo alirudi nyumbani hapo akiwa na hasira tele na kujikuta akimpiga mkewe na kumjeruhi maeneo ya usoni na kupelekea kushonwa nyuzi kumi eneo la jeraha.

    Imedaiwa kutokana na hali hiyo watoto waliamua kuchukua uamuzi wa kumshauri mama yao akaripoti tukio hilo kituo cha polisi kwa kuwa walishachoshwa na hali hiyo.

    Imedaiwa kuwa Khalidi [30] aliongoza wadogo zake kwenda kuripoti tukio hilo kwa kuwa walichoshwa na hali ya kuteswa kwa mama yao huyo.

    Hata hivyo imedaiwa kuwa baba huyo alikuwa akimuamuru mke wake huyo aondoke kwao ili aweze kuoa mke wa pili kwa kuwa mke wake alikuwa haafiki maamuzis yake hayo.
    Imedaiwa kuwa Fatma alipinga maamuzi ya kuletewa mke mwenzake katika nyumba hiyo na kumshauri amtafutie nyumba nyingie awatenganishe na si kukaa mahali pamoja.

    Imedaiwa kuwa mume huyo haafiki mawazo hayo na alikuwa akihitaji amlete ndani humo na kumtaka mkewe huyo aondoke kama hataweza kuishi hapo na mke mwenzake

    Imedaiwa kuwa wanandoa hao walibarikiwa kuwa na watoto watatu na walitoa baraka zote kumpa mama yao kuwa akaripoti tukio hilo ili baba yao huyo aweze kuadabishwe kutokana na kuchoshwa na tabia hiyo.

    Mume huyo aliyetambulika kwa jina moja la Farid [59] ni dereva wa kampuni binafsi wa magari makubwa yasafirishayo mizigo yaendayo nchi jirani.

    Muda wowote kuanzia leo mume huyo anatarajiwa kufikishwa mahakamani kujibu shtaka hilo linalomkabili.
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hivi kilimasera wewe ni mwandishi wa haya magazetu ya udaku au vp?
     
  3. K

    Kyeli Lula Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    binafsi nawapongeza sana hao watoto kwa uamuzi waliouchukua, huyo mwanaume ni mkatili kwani kumpiga mwanamke na kumjeruhi ni kosa huwezi jua huyo mama ameumia kiasi gani sheria ichukue mkondo wake ili kuwaadabisha watu kama hao.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwanini umemuuliza hilo swali?
     
Loading...