Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke akutwa kama alivyozaliwa ndani ya kanisa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 4, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280







    Makongoro Oging' na Haruni Sanchawa
    Mwanamke mmoja anayekadiriwa kuwa na umri wa kati ya miaka 35 mpaka 40 (pichani), amekutwa ndani ya Kanisa la House of Prayer Center ‘HPC' akiwa mtupu hali iliyomchanganya akili Mchungaji wa kanisa hilo.

    Tukio hilo la aina yake lilijiri saa kumi ya alfajiri katikati ya wiki iliyopita, Tabata ya Liwiti jijini Dar es Salaam.

    Mashuhuda wa mkasa huo walilitonya Risasi Mchanganyiko kuwa, mwanamke huyo alitambulika kwa jina la Neema Komba na alikuwa na binti yake wa miaka 3 ambaye jina lake halikupatikana mara moja.

    Mashuhuda hao waliendelea kusema kwamba, katika kujieleza kwake, mama huyo alisema ni mwenyeji wa mkoa wa Ruvuma, akitokea Wilaya ya Songea, alifika jijini Dar es Salaam kwa lengo la kusalimia ndugu na jamaa.

    Aidha, taarifa kutoka katika kanisa hilo zinasema kuwa, Neema alinaswa na walinzi wa kanisa hilo kitu ambacho kilizua hofu na tafrani kanisani hapo kwa muda wa saa kadhaa.

    "Ile hali ilizua hofu na tafrani kubwa kwa muda wa saa kadhaa, unajua mambo kama haya halafu kwa kanisani ni vitu vya ajabu sana," alisema muumini mmoja wa kanisa hilo.

    Aliongeza kuwa, ilikuwa walinzi wa kanisa hilo wanafanya doria kwa kuzunguka kila eneo la kanisa hilo, ndipo waliposikia sauti ya nyao za miguu ya binadamu, "ndipo walipoamua kuingia na kumkuta mama huyo akiwa uchi jambo ambalo lilitushangaza sana ukilinganisha na muda wenyewe," aliongeza muumini huyo.

    Inadaiwa baada ya hapo walinzi hao walimjulisha Mchungaji wa kanisa hilo kwa lengo la kumtambua mwanamke huyo lakini naye alionekana kuwa mgeni machoni pake.

    Hata hivyo, baadhi ya watu walionesha masikitiko yao kwa hali ya mama huyo, ingawa baadhi yao waliamini ni mchawi na kutaka kumpa kichapo cha mbwa mwizi.

    Mwishowe, uongozi wa kanisa hilo ukiongozwa na Mchungaji Patrick Kayimbi Emanuel na akina mama waliokuwepo eneo la tukio walijitolea kumpa khanga kwa nia ya kujisitiri.

    Akihojiwa na Mchungaji Kayimbi, mwanamke huyo alisema hajui amefikaje ndani ya kanisa hilo kwani ana akili zake timamu.

    Baadaye Mchungaji Kayimbi alitia neneo la Bwana kwa nia ya kufukuza mapepo akiamini ndiyo yaliyomfikisha mwanamke huyo ndani ya kanisa hilo.

    Lakini wakati hayo yakiendelea walitokea ndugu zake waliodai ndiyo wenyeji wa mwanamke huyo, Dar na kuuomba uongozi wa kanisa hilo kumwachia ndugu yao waende naye nyumbani.

    Mchungaji aliwakubalia lakini kwa masharti kuwa, siku iliyofuata wamrudishe kwa ajili ya kuendelea kumfanyia maombi kupitia Neno la Mungu.

    Naye Mchungaji huyo alipoulizwa na Risasi kuhusiana na hali hiyo huku akionekana kushangaa, alisema kabla ya tukio hilo kutokea walifanya maombi kwa muda wa siku tatu mfululizo ili kuombea yale yote mabaya ambayo yanaweza kutokea kanisani hapo, kasema: "Naamini kuwa matokeo yake ndiyo haya sasa."
    CHANZO:http://lukemusicfactory.blogspot.com/2010/11/mwanamke-akutwa-kama-alivyozaliwa-ndani.html
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kuelekea huko tunakotaka haki nawaambia,Majaribu ni mengi sana wajamen.
     
  3. k

    kinyongarangi Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is jamii photo mbona unaleta stori tu bila picha.Unachanganya masomo wewe
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Je kanisa lako limekosa waumini? Ni PM nikupe mbinu kedekede za kulifanya kanisa lako maarufu na lenye waumini wengi.
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    mchawimm.jpg

    Mwanamke mmoja anayekadiriwa kuwa na umri wa kati ya miaka 35 mpaka 40 (pichani), amekutwa ndani ya Kanisa la House of Prayer Center ‘HPC’ akiwa mtupu hali iliyomchanganya akili Mchungaji wa kanisa hilo.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Mbona ananguo,, au macho yangu!!
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Chanzo hakiaminiki, Tupa kule!!
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Ulitaka nimuweke uchi kwani? kwani hapa ni jukwaa la wakubwa?au ulita nipewe BAN?
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Makanisa yanatafuta kujitangaza, hizo ni mbinu za kibiashara. "Biashara ni matangazo na matangazo ni biashara kubwa zaidi".
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
  11. che-guavara

    che-guavara Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ohooooo.napita tu
     
  12. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,757
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Ilibidi ndugu waulizwe wanajua nini kuhusu jamaa yao na wanafikiri nini kuhusiana na tukio hilo..na wao wanahsi alifikaje! then ilibidi ijulikana alilala wapi usiku huo kama ni kwa ndugu zake bado kuna maswali.. otherwise mother ni mchawi kaingia anga za watu bila taarifa rada za wakina mzee naniii pale Tabata LIWITI zikamtungua
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Pita tu lakini usije ukajikwaa na chupa.....
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    mkuu usitoe Siri za watu utakunja kulogwa wewe.... huyu atakuwa ni mchawi aliyeingia kwenye anga za watu wengine ndege yake anayotumia ni Ungo imekosea njia Rada yake haikukamata vizuri ndio maana amenasa ndani ya kanisa hahahahahahahahah
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Inamaana makanisa yanafanya business? Au ni kejeli?
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Biashara matangazo mkuu.
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kanisa kama ni la bwana! Wakristo tunaamini limejengwa juu ya ngome imara, Hata wachawi, wazinzi, waabudu miungu, mashoga, hawawezi kulitikisa Kanisa.
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Je Mafisadi hawawezi kulitingisha Kanisa?
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kanisa la mungu lililo Imara hawawezi kulitikisa!
     
  20. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 80
    kweli kabisa! Lakini Anglican wanaruhusu ushoga! Sa sjui hawa 2waweke wapi? Huyu mama Alikuja kuiba sadaka 2!
     
Loading...