Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke akiri kujihusisha na ushirikina.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HUNIJUI, Oct 17, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [FONT=&amp]*Adai kuangusha magari 15, auwa watu 15 mpaka sasa.[/FONT] [FONT=&amp]
    *Aonesha ngozi ya mtoto wa miaka miwili.[/FONT]

    [FONT=&amp]Mwanamke aliyejitambulisha kwa jina la Belikumana Lugome(48), Mkazi wa Kijiji cha Parangu Songea Mkoani Ruvuma amekiri kujihusisha na imani za kishirikina na kukabidhi sehemu ya madawa aliyokuwa akiyatumia kwa Mganga wa Jadi aliyefahamika kwa jina la Jesca Ndembo Mkazi wa Iyunga Mkoani Mbeya.[/FONT] [FONT=&amp]Mwanamke huyo alifika kwa Mganga huyo wa jadi Oktoba 12 mwaka huu, majira ya saa 8 mchana alipokwenda hapo kwa nia ya kumwangalia shangazi yake aliyekuwa akitibiwa na Mganga huyo.[/FONT] [FONT=&amp]Aidha imedaiwa kuwa shangazi yake huyo alirogwa na nduguye na mshirikina huyo kukiri kwamba ndiye alisababisha upasuaji wa tumbo lake mara mbili na kutakiwa apasuliwe tena na kama asingewahi angeuawa kwa siku za hivi karibuni.[/FONT] [FONT=&amp]Bi. Lugome amekiri kujihusisha na matukio ya ajali 15 mkoani Ruvuma na kusababisha vifo vya watu 15 katika ajali hizo.[/FONT] [FONT=&amp]Aidha alionesha sehemu ya vifaa ambavyo alikuwa akivitumia katika ushirikina ikiwemo ngozi ya mtoto wa miaka miwili.[/FONT] [FONT=&amp]Hata hivyo amesema kuwa yeye aliupata uchawi huo kutoka kwa Waganga mbalimbali Mkoani Ruvuma na kwamba hapendi hali hiyo kwani haina faida yoyote.[/FONT]
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    akamatwe na kufunguliwa kosa la mauaji ya watoto aliokutwa na ngozi zao.
     
  3. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama wabunge, mawaziri n.k. nao ni watu wa ndumba itakuwaje kwa watanzania hawa masikini? Tuna safari ndefu sana kujikomboa.
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo yote ni ignorance na kutokuwa na hofu ya MUNGU!!
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wangoni kwa ushirikina Songea si ndiko wakoenda kumloga hata yule waziri wa mawasiliano a.k.a mtaalam wa Richmond
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Duh.....
     
  7. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Uongo mtupu. Huyu anataka kummsadia huyo mganga apate biashara kwa kuaminiwa kuwa anaweza kuwabaini wachawi na wakatupa uchawi. Unaweza kukuta hiyo ngozi si ya mtoto, bali ni ya nyani au mnyama wa aina yoyote. Mbinu za hawa waganga ni nyingi. Mmesahau wale waliokuwa wanapandishana kwenye mapaa ya nyumba na kujifanya eti wamenaswa na "antena" za waganga? Utapeli tu huu. Tuache ujinga!
     
  8. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona eeenh! Wanaounda serikali ni washirikina lakini serikali haitambui huo ushirikina. So strange! Bora wamhukumu kwa mauaji na si huo ushirikina
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    Gari 15 watu 15 uongo tena mkubwa hebu atueleze alikuwa anadondosha aje

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  10. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Si kwa nguvu za uchawi mkuu??
     
  11. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ufalme wa shetani ni fitna.....eti shetani (mchawi) akijiumbue kwa shetani (mganga) na kujifanya eti hataki tena.....!! hataki tena maneno haya anayasema kwa mganga??????? non sense

    mix with yours
     
  12. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MUNGU akirudi tutalia wengi
     
  13. n

    nlambaa JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shtaka analoweza kushtakiwa nalo ni kupatikana na viungo vya binadamu maana itakuwa ngumu kuthibitisha kosa la mauaji ya mtoto, standard ya proof iko juu sana. Wapelelezi mkamateni na ashughulikiwe ipasavyo.
     
Loading...