Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke akichelewa kupata mp ni dalili ya mimba au ni tatizo gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marahaba, Mar 3, 2011.

  1. Marahaba

    Marahaba Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba mnisaidie hili,mdada mmoja amepitiliza miezi mitatu bila kupata MP ,amekuwa na hofu sana mpaka akaamua kuujua ukweli,
    Kwanza ametumia Litmus Paper kupima kama ni mjamzito na kwa indicator za Litmus Paper inamuonyesha mistari miwili ikimaanisha ni positive,anao ujauzito lakini
    Pili akienda hospitali anaambiwa ni stress zake tu zinawezachelewesha MP na kwa jinsi vipimo vya hospitali vinasema hana ujauzito hii imekaaje wadau wa JF wenye uzoefu wa jambo hili?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kwa litmus paper anaona ujauzito.....hosptali haonekani ana ujauzito........

    huyu atakuwa na mimba......kama mp yake ilikuwa nomo na hkuwa na tatizo lolte mfano kuugua, kuhama eneo moja kwenda lingine na mawazo basi ni mjamzito.... hosptali wanaweza kuona hana ujauzito lakini kwa miezi mitatu ni mingi mn...kama alienda hosp za uchochoni basi namshauri aende hosptali kubwa wamchunguze zaid......
     
  3. Marahaba

    Marahaba Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo Kwa kweli inabidi aende hospitali kubwa maana hali hii haijawahi kumtokea,ahsante sana kwa ushauri huo itabidi kumfikishia
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    akachunguzwe zaidi,labda anakosea kutumia kipimo....si kila wakati ukikosa MP una mimba yawezekana ni hormonal imbalances,so itabidi kupewa dawa za ku-balance na kurudisha routine ya kawaida ya MP au ana uvimbe etc etc.....namshauri aende hospitali kubwa uchekiwa,pengine aliyoenda walikosea....
     
  5. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    siyo mimba pekee inayosababisha hilo. Kuna uvimbe na mfumo wa hormone vinaweza kusababisha,,, so akienda hospitali apime ultrasound itamsaidie kujua tatizo.

     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kutopata mp kwa wakati haimaanishi tayari ni mjamwepesi. Kuhama mazingira kunachangia kuharibu utaratibu.
    Halafu hii peleka kule jf dokta.
     
Loading...