Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke akiacha kiuno nje ni katembea uchi; je mvulana/wanaume kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, May 27, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengi wakikutana na wacchana wakiwa ata nguo ya ndan ikionekana kdogo 2 watasema anatembea uchi bt kwa mvulana akitembea amevaa mlegezo n kawaida y???????????????????
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ni ishara za ushoga....heri kutembea uchi
     
  3. quty m

    quty m Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwan ww unaonaj????????????
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,280
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Atakuwa yuko sokoni anatafuta wateja.
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,378
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe unaonaje? Tofauti yake ni nini? wakipita sokoni ni yupi atapata attention?
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,157
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    wanaume kama mabinti
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 15,384
    Likes Received: 4,308
    Trophy Points: 280
    No comments
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,569
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni kutembea uchi. Wananikeraaa
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mlegezo unaitwa Kata K - yaani ni waf*rwaji!
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Wanaovaa mlegezo yaani they are not worth hata kujadiliwa... kwa wadada kuonesha chupi mara nyingi ni kazi cause the way chupi zimetengenezwa ni kazi kuonekana compared na za guys...
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,162
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Huo wooote ni ubatili mtupu!
     
  12. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    maswaali ya kijingajinga kama haya kamuulize m***** wako. mwenyewe umeishasema wasichana, sasa unataka kila wakifanya wavulana na wasichana wafanye (and vice vesa)? si ajabu kesho utakuja kuuliza hapa kuwa mbona wavulana hawana visimi, y??????

    pambaf kabisa!!
     
  13. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,937
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Heri wanawake watembee wamevaa vimini ambavyo wakikaa unaona ndani maana wao ni maua kuliko mwanaume anaevaa surauali halafu imeshuka mata'koni robo tatu ya chupi inaonekana mata'kano, nywele kasuka kama mwanamke na heleni bado tu kuvaaa vikuku miguuni, yaani ingekuwa amri yangu wanaume hao wangekuwa wanakamatwa, wanakera kuliko hata CCM
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,539
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mfumo dume! Na weakness ya wanaume wanaishia kulaumu wanawake!
    Wanaume wakitembea vifua wazi; wanawake hatulaumu kuwa wanatutega, ila vice versa ni social crime!
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,539
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Physical body make up na mavazi ni vitu viwili tofauti! Topic yake ni relevant sema wewe ndo wale wale, mnaofikiri mwanaume ana haki ya kifanya chochote, na mwanamke afanye kile society inayoongozwa kimfumo dume imruhusu!
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,539
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Maua kwa nani? Wanawake ni zaidi ya maua! Tuna akili, uwezo utashi na hatuishi kwa ajili ya wanaume!
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,539
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hivi? Ukiwa mwanamke maana yake uko less human?
     
  18. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naona kisimi kinakuwasha sasa!
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,539
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu; u r a great thinker!
    I am not offended coz kisimi ni umbile la mwanamke ambaye pia ni mama yako! Pia kimeumbwa na Mungu, weye huna uwezo hata wa kuumba unywele!
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ndugu unaposhindwa kutetea hoja yako unaweza kukaa kimya tu badala ya matumizi ya maneno kama haya.
     
Loading...