Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke akata uume wa mmewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kaburunye, Oct 2, 2010.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MKAZI wa MKAZI wa Kiwalani, Bi. Halima Thomas (28) amefikishwa katika Mahakama ya Wilaya ya Ilala kujibu mashtaka ya kumkata uume mume wake.Mwanamke huyo alisomewa mashtaka hayo mbele ya Hakimu Mfawidhi, Joyce Minde.

    Upande wa mashtaka ukiongozwa na Wakili wa Serikali, Nassoro Katuga ulidai kuwa mshtakiwa alifanya kosa hilo Agosti 27, mwaka huu saa 6 usiku, Kiwalani Yombo jijini Dar es Salaam.

    Aliileza mahakama kuwa kwa makusudi mshtakiwa alimkata uume mume wake (jina tunalihifadhi) kwa kutumia kisu na kumsababishia maumivu makali mwilini mwake.

    Baada ya kusomewa mashtaka, mshtakiwa alikiri kosa hilo na mahakama inasubiri taarifa kutoka kwa daktari ili imsomee hoja za awali.

    Nje ya mahakama, mshtakiwa alidai kuwa amefanya hivyo kwa ajili ya kumkomesha mume wake ambaye anadai kuwa amemwambukiza virusi vya Ukimwi.

    "Nasikitika kwa kumkata kidogo ule uume, ningejua ningeumalizia kabisa ili usifanye kazi tena kwani ataendelea kusambaza Ukimwi kwa wanawake wengine," alidai mshtakiwa.

    Mshtakiwa yupo rumande na kesi itatajwa tena Oktoba 12, mwaka huu.Kiwalani, Bi. Halima Thomas (28) amefikishwa katika Mahakama ya Wilaya ya Ilala kujibu mashtaka ya kumkata uume mume wake.Mwanamke huyo alisomewa mashtaka hayo mbele ya Hakimu Mfawidhi, Joyce Minde.

    Upande wa mashtaka ukiongozwa na Wakili wa Serikali, Nassoro Katuga ulidai kuwa mshtakiwa alifanya kosa hilo Agosti 27, mwaka huu saa 6 usiku, Kiwalani Yombo jijini Dar es Salaam.

    Aliileza mahakama kuwa kwa makusudi mshtakiwa alimkata uume mume wake (jina tunalihifadhi) kwa kutumia kisu na kumsababishia maumivu makali mwilini mwake.

    Baada ya kusomewa mashtaka, mshtakiwa alikiri kosa hilo na mahakama inasubiri taarifa kutoka kwa daktari ili imsomee hoja za awali.

    Nje ya mahakama, mshtakiwa alidai kuwa amefanya hivyo kwa ajili ya kumkomesha mume wake ambaye anadai kuwa amemwambukiza virusi vya Ukimwi.

    "Nasikitika kwa kumkata kidogo ule uume, ningejua ningeumalizia kabisa ili usifanye kazi tena kwani ataendelea kusambaza Ukimwi kwa wanawake wengine," alidai mshtakiwa.

    Mshtakiwa yupo rumande na kesi itatajwa tena Oktoba 12, mwaka huu.

    MY TAKE: Wanaume mnaoendekeza infedility kaane chonjo. Kuna siku mama watoto ataamua atoe hio kitu inayokusumbua kutoka nje ya ndoa ukose jumla kabisa.
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuuuu anakata kifanyio
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Na yeye akifanya infidelity atakatwa kitu gani sasa?
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Duh hapo mkuu usiombe ikutokee,mimi nilikuwa na wangu basi siku moja akanifumania, weeeeeeeeeh,nilikoma maana alipomaliza kumshughulikia mgoni wake akaniambia na wewe nakusubiri ulale tu nikukate hicho kinachokusumbua tukose wote.Basi nilihama chumbani wiki nzima na hata nilivyorudi chumbani sikulala vizuri karibu wiki tatu maana mwenzangu akigeuka tu najua eeenhee anatafuta kisu na hiyo ilikuwa ni hofu tu sasa angekikata kweli sijui ingekuwaje?Nampa pole huyo mjomba hii infii hii watatuua tu.
     
  5. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duu hako katabia naomba kasiene maana tutabakiwa na vibutu
     
  6. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    nako huko zimbabwe mwezi uliopita kuna bibie
    nae aliamua kukata dhakari ya mumewe na baada
    ya hapo akamchuma moto huyo husband. jamaa alikuja
    kata roho hospitali baada ya siku mbili.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli aisee, hata mimi huwa nasema kwamba tukiendekeza infii tutakatwa hiyo njuruu... lakini pia huwa najiuliza, na mamaa atatumia ipi akipata hanjam?
     
  8. e

    ejogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa akishaikata jamaa ni kweli hatofanya tena nje. Je sasa ndio atafanya ndani? Mama akijisikia nini kitamfanya? Au ndio itakuwa zamu yake ya kutoka kwa mijamaa sasa? Think b4 u act!
     
Loading...