Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke ajifungulia kwenye pantoni muda huu!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, May 20, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Hii ndio tz bwana! Ktk hali ya ajabu mwanamke mmoja amejifungulia ndani ya pantoni lile kubwa hapa KIGAMBONI huku likiwa ktkt ya bahari! Mashuhuda tulio kuwepo imetubidi kufumba macho! Hii watz tunakwenda wapi? Yani hakuna cha ambulance wala mkunga yani ni balaa tupu!! Chanzo mm mwenyewe ndani ya pantoni kubwa!!!
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duu!!Alikuwa anapelekwa muhimbili?
     
  3. duda

    duda Senior Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole yake, Boss wangu pole kwa hilo maana kushuhudia mama akijifungua usiombe ikukute, mie nilishuhudia yn mpaka naogopa hata kumzaa huyo mtoto,
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,082
    Likes Received: 6,751
    Trophy Points: 280
    Poleee du hatari lakini usilaumu sirikali
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Yani mpaka hamu ya kupata lunch sina! Sijui alikuwa anapelekwa hosp au laa kwakuwa hakuna ishara yoyote inayoonyesha kuwa alikuwa anakwenda hosp.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Huwezi kulaumu mtu kwa hili,anaweza kuwa alichelewa mwenyewe kuwahi hosp au matarajio yalikuwa bado kama alivyoelezwa na daktari.
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Inatisha ila nakuomba usiogoe kwakuwa ndilo agizo la mungu! Nipo tayari kukusaidia uzae, vp upo kwenye himaya au bado?
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Du pole zake jamani, hawa manesi na madactari wetu vipimo vyao ni vyakubahatisha.
    Wanawake wengi wanajifungua katika mazingira ya ajabu ajabu na wkati wanahudhuria clinic kutwa.
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh!! yaani ambulance ndani ya pantoni??
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseeeee...hopefully mama na mwana wote wazima!!Hayo mengine utasahau tu!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    kazi kwel kwel
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tunaomba source na picha za tukio!
     
  13. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa wakina mama wakati mwingine hawazingatii siku za kujifungua..Ina maana alikuwa hajui kwamba huo ni mwezi wa kujifungua???

    Cha msingi ni mtoto amezaliwa salama...Sijui atamuita jina gani
     
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Siyo kuchelewa mwenyewe tu; siku hizi hata hivyo vipimi vya hospitali zetu haviamini: ni lishashududia my Wife kidogo apate matatizo hivihivi; nilishauriwa hosptalini na Ma-doctor kuwa Wife apige Ultra-sound ili kuangalia mtoto amekaaje tumboni, na muda mufaka wa kujifungua kitendo ambacho nilitekeleza fasta; majibu yaliyopatikana tuliambiwa kwamba mimba ina wiki 36 hivyo bado wiki 4 kujifungua. Tulirudi nyumbani tukakaa siku 1 tu iliyofuata uchungu ilizidi ikabidi nimrudishe hosptali ilikuwa kama saa 7mchana ilipofika saa 9 akajifungua, sasa ningechelewa nami yangenikuta makubwa. Duh tuwe makini na hospitali zetu pia.
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kweli lakini saa nyingine wamama huwa tunashauriana visivyo. Wapo wanaoshauriwa kuwa ukianza kusikia kitu kama uchungu usikimbilie hospital uache uchanganye kwanza ........sasa kama katika process ya kukuacha uchanganye na hospital iko mbali yanawezakutokea mengine.

    pili huwezi jua pengine hata yeye mwenyewe siku zake zilikuwa hazijatimia (ingawaje huwa tunashauriwa kujiandaa kila mara hasa siku za mwishono) so kimetokea kama shtukizo na mambo yakawa mambo.

    Au pengine kuna kilichomshtua na kumfanya mtoto atamani kuwahi duniani.
    Angekuwa anasafirishwa kwa machela au wheelchair na manesi au dakitari basi tungewezailaumu serikali au manesi kwa kutomsaidia mapema.

    pole mama na mwanao. Mungu awalinde
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Isome vizuri post acha kusoma nusunusu kiongozi! Natumia simu hawezi kupost picha
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sioni ukweli hapo! Unaweza post picha kutumia simu JF
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nafikiri mama alichelewa kutoka nyumbani au alipoteza muda mwingi kusubiri Kivuko.

    Vipi alijifungua salama?
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Tafadhari naomba msaada wako ili nijue kupost picha kupitia simu, natumia blackberry curve 8520 os v.5! Kiongozi nitakushukuru sana!!
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,081
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Kigamboni wanahitaji hospitali yenye hadhi ya hospitali ya hospitali ya wilaya
     
Loading...