Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke ajifungua jiwe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Filipo, Sep 2, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Baada ya kubeba mimba kwa miezi 11, hatimae jana, mwanamke huyo mkazi wa mkoani Mara amejifungua jiwe. Anasema tumbo lilikuwa likimuuma sana na alifurahi kupata uchungu akitegemea kupata mtoto wake wa kwanza. Mwenyekiti wa kijiji anachotoka mwanamke huyo amethibitisha kutokea kwa tukio hilo akisema ni kweli limetokea na mama huyo amejifungua jiwe la uzito wa robo kilo!
    Source: Matukio - RFA.

    Kweli dunia imekaribia ukingoni....!!?
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii habari ni uzushi tuwekee jina la huyo Mwanamke au picha yake pamoja na hilo jiwe
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Mkuu,
    Mimi nimesikia kwenye kipindi cha matukio cha Redio Free Afrika asubuhi hii. Nimepatwa na mshtuko baada ya kusikia maana ni ngumu kuamini. Sikuweza kusikia jina la huyo mama ila kama kuna ambaye kasikia atatujuza. Kuhusu picha, siwezi kuzipata maana sikuwepo huko na redio haitoi picha. Aliyeripoti redioni amemuhoji huyo mama na m/kiti wa kijiji chake na wote wamethibitisha kutokea kwa tukio hilo!
     
  4. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hapana! Haiwezekani! Science inagoma kabisa,othorwise kuna mazingaombwe hapo. Chromozome za binadamu haziwezi kucross na kuleta kitu kama hicho.Mazingaobwe hayo!
     
  5. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
     
  6. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mazingaombwe nayo ni science mkuu.
     
  7. yangoma

    yangoma Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    filipo siamini kama ni yakweli
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Kweli uchawi upo
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Jiwe limezaliwa siku ya eid!, hebu tuwekee photo bana tuone kama halin yale mmaandishi yetu.
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    huyu mama hakuwahi kwenda clinic? je alisharuiwa nini na madaktari hasa wakati tumbo linamuuma sana- majibu ya utra -sound yalionyesha nini?
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    HUjui pia kuwa kuna science ya asili...nenda mikoa fulani ukimpa mtoto wa watu mimba na ukagoma wanakuhamishia wewe...tembea uone
     
  12. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    sio uzushi,me binafsi nimemsikia mwanamke huyo rfa leo asubuhi
     
  13. u

    utantambua JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Ni zahanati ya kijiji kipi chochote unachokifahamu ina huduma ya ultra sound? Au tunadhani watz wote wana access huduma za afya kama mlioko mjini?
     
  14. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    sasa si alipe jina hilo jiwe na aendelee kulitunza kama mwanae.............
     
  15. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhh, halafu?
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Uskute alijiridhisha na jiwe! Mungu si PAW, jiwe likatoa ujauzito.
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,049
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    SUBIRI KIDOGO LITAKUWA NA YALEE MAANDISHI DUUUU! KAZ SANA
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu, mama wa kijijini uswekeni kabisa, ambapo kituo cha afya kipo 19Km na hakuna usafiri, kituo cha afya kina clinical officer mmoja na nesi mmoja.
    Hiyo ultra sound inatoka wapi?
     
  19. A

    Aine JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii nayo kali jamani!!!!!!
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,049
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    MASHAKA MATUPU
     
Loading...