Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke Afariki Baada ya Mapenzi na Mbwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ikumbilo, Jul 12, 2011.

  1. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Mwanamke Afariki Baada ya Mapenzi na Mbwa
    [/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #e1e1e1"]
    [TD]
    [​IMG]
    Mbwa kama huyu alitumika kufanya mapenzi na mwanamke[/TD]
    [TD] Monday, July 11, 2011 5:06 PM
    Mwanamke mwenye umri wa miaka 43 wa nchini Ireland amefariki dunia baada ya kufanya mapenzi na mbwa.
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"] Taarifa zilizotolewa zilisema kwamba mwanamke huyo ambaye alikuwa ni mama wa watoto wa wanne ambaye jina lake halikutajwa alikutana na mwanaume mwenye umri wa miaka 57, Sean McDonnell kwenye mtandao wa Zoofili ambako walichati kuhusiana na kufanya mapenzi na mbwa.

    Baada ya wawili hao kukutana, mwanamke huyo alifanya mapenzi na mbwa wa McDonnell mwenye asili ya Ujerumani lakini muda mfupi baada ya kukamilika kwa tendo hilo mwanamke huyo alifariki dunia.

    Taarifa zaidi zilisema kwamba, mwanamke huyo alifariki dunia kutokana na aleji aliyoipata kutokana na mbegu za kiume za mbwa kuingia ndani ya mwili wake.

    Ingawa polisi walithibitisha kuwa tendo hilo lilifanyika kwa ridhaa ya mwanamke huyo, Sean McDonnell,amekamatwa na anashikiliwa na polisi kwa kosa la ukatili wa wanyama kwa kumlazimisha mbwa wake afanye mapenzi na mwanamke huyo.

    McDonnell huenda akahukumiwa kifungo cha maisha iwapo atapatikana na hatia.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    pole kwa wafiwa ila mmmmmmhhhhhhh
     
  3. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nahisi hata ukimwi ulikuja kwa staili hii!!
     
  4. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ajabu kweli sijui alikuwa anataka kuvunja record ili awekwe kwenye kitabu cha Guinness?
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Huu upuuzi sidhani kama hata shetwan anapenda,............
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Uchafu ....
    ....
     
  7. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio maana yake tunakumbana na magonjwa ya ajabu ajabu. Kupenda kutafiti tu kila kitu.
     
  8. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huu ndio ujinga na ushenzi wa wazungu na ukimwi ulianzia kwao kwa tabia zao hizi za kishenzi na kipumbavu
     
  9. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni hatari sana, ukizingata alikuwa na umri mkubwa.
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Cha ajabu hapo - anayetetewa na wanaoshtaki ni mbwa!
     
  11. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu mnaniambia wazungu wametuzidi akili.
     
  12. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    angemvalisha kondom!
     
  13. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ila inasikitisha sana.
     
  14. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa angemvalishaje? Au zipo za mbwa?
     
  15. by default

    by default JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake ni vyombo dhaifu ......alishawishiwa hakakubali kumpa mbwa uroda hakika hata mgomba unafadhila kwa kutoa ndizi nakamwe autatoa nazi...
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    uuuuh....kwa nini alikubali kufanya na jerman shefad....wangemtumia dalmeshen
     
  17. by default

    by default JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yakike au ya kiume!!! du wanawake bana kuna ile staili moja ya mbwa ya kunasiana then unachkua gogo unaenda kupiga kati ili kuwatenganisha .....bwee bweee
     
  18. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wangetumia dalmeshen kumbe hata wewe ungekubali.???
    Hongera Preta kwa hilo.
     
  19. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    You can say that again
    afro,Hadi kichefuchefu
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,081
    Likes Received: 9,785
    Trophy Points: 280
    Duh! :(
     
Loading...