Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke afariki baada ya kufanya mapenzi nje Ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akili Unazo!, Jul 2, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mama mmoja anayeishi huko kibaha na alikuwa mwalimu wa shule ya msingi na mlokole wa kanisa la kilokole picha ya ndege amefariki baada ya kutembea na rafiki wa mumewe.


    jamani tego zingine mbaya kabisa.ni lini wake zetu watatulia?
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kumradhi,

    Na aliyekuwa anatembea naye hakufa? Huyo ambaye umesema ni rafiki wa mumewe, hakuwa na mke?

    Nachelea kusema "Rest In Peace" kwa marehemu....
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na wanaume watulie kwani umesikia amekutana na mtoto? Si mume wa rafiki yeke

    Correct your statement.
    Ni lini binadamu tutatulia na kuwa waaminifu!
     
  4. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    no aliyekufa ni mwananmke na si mwanaume ambaye ni rafiki wa mume wa marehemu.
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lahaula Lakwata!
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Alipata kitu kinaitwa coital hypertension alizidiwa utamu ,huwa inatokea mara nyingi kwa wanaume lakini na wanawake kwa hiyo hakuna tego
     
  7. a

    agika JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bravo mummy kwanza inawezekana huyo rafiki wa mumewe ndiye aliyemtia majaribuni mke wa rafiki yake , sasa inakuwaje chaku umseme mwanamke peke yake na tendo hilo wamelifanya wote? mhhhh give us a break kwanza umetoa kwenye gazeti gani? la udaku?
     
  8. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ehe asante sana kwa ufafanuzi wako, sasa hiyo coital hypertention ndo nini kwa maelezo ya undani zaidi. Je dawa yake au kinga ni nini! ntashukuru sana kwa ufafanuo huo.
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna sababu nyingi zinazosababisha kifo. Kwa jinsi habari hii ilivyokuja, haiweki bayana uhusiano wa kifo cha huyo mama na kutembea kwake nje ya ndoa. Ninachosema ni kwamba inawezekana kweli ametembea nje ya ndoa yake, na inawezekana kweli amekufa; lakini mbona mleta habari hajaonyesha mahali kwamba alikufa kwa sababu ya kutembea nje ya ndoa? Je, amefia kitandani/kifuani? Je, amekufa immediately baada ya kutoka kwenye uzinzi? Na interval ilikuwa muda gani btn the two events? Inawezekana amekufa kwa sababu nyingine pamoja na kwamba amefanya mapenzi nje ya ndoa. Naombeni habari kamili.
     
  10. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    NO justification!! Uzinzi ni uzinzi, awe ameanza mwanamke au mwanume!! Siku ya hukumu allah atawauliza waja wake mazingira ya kifo chake, huyu nae atajibu " Nilikuwa katikatika ya miraha nikashitukia usingizi unanipitia ndo jumla?"
    God: Ulikuwa na nani?
    Mzinzi: Na mume wa rafiki yangu
    God: Koooooooooooooooooot!!
    Haina haja ya kutafuta makosa mengine kv hilo peke yake linatosha na hakupata muda wa kutubu!!!
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hii habari ni udaku haina mashiko kama hatuna taarifa za kina zaidi
     
  12. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hivi ndivyo nipendavyo penny hana muhali na mtu, ikiwa jambo halielewi haweki dukuduku moyoni anajiulizia,kwani kuliza si ujinga wahenga walisema uliza ujinga uerevuke .
     
    Last edited: Jul 4, 2009
  13. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndo maanake ndugu...angalia spelling zako pia.
     
  14. S

    Shingo Senior Member

    #14
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuta huyu mtu alifariki kwa ajali, pengine wamejua tu kuwa alikuwa na mahusiano, basi wanakuja na vichwa vya habari utashangaa. Hii habari lengo lake ni kuuza gazeti la alasiri na leo wameuza kweli kweli.

    It is sad, lakini that's how we make ends meet.
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Hakika ukiwa mnafiki na Mungu atakudhalilisha mbele ya umati......na hata shetani anakukana kuwa hajakufundisha uzinzi huku akiwa mlokole ....unafiki dawa yao ni kuumbuliwa ............sasa anasubiria hukumu yake....kwa kweli ni aibu sana kwa ukoo wake mzima...
     
  16. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  17. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #17
    Jul 3, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rip mama!
     
  18. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Thanks kwa kuhitaji ufafanuzi.The issue was Huyu mama alikuwa na anauza duka kibaha picha ya ndege ilipofika jiona akafunga duka lake hilo akaenda kwa huyo mgoni/rafiki wa mume wake kwa ajili ya kusaliti ndoa yake.

    Hivyo wakati wapo kwenye zoezi hilo la kuvunja amri ya sita yule mke mtu akaanza kubadilika kiafya taaratibu mpaka mauti ya kumfika ndipo yule baba kwenda kuomba msaada kwa majirani.

    Na jamaa kwa mjibu wa majirani alikuwa kiwembe kishenzi kwa wake wa watu hivyo ni kama mungu amemuonya kwa tabia yake mbaya. na jama alikuwa anaitwa Mapunda mpaka hivi ninavyoongea yupo chini ya ulinzi wa polisi asije uliwa.

    hopefull nimeeleweka.
     
  19. m

    muhanga JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    penny na wewe wataka kulianzisha? mara nyingi magonjwa kama haya yanayohusiana na moyo huwa kinga yake si rahisi mazingira ya wakati huo yakiruhusu tu moyo unajirestisha in pisi.

    Back to the topic. huyu mwanamke pengine alikuwa akikosa uhondo fulani toka kwa mume alipogundua kuwa rafiki ya mume anamiliki uhondo huo akahamia huko! wakati mwingine anaekutwa na ngozi ndio anaehukumiwa kwa kula nyama, lakini yawezekana kabisa kishawishi cha kutoka nje kilitokana na mume, anyway al in al wote ni wakosaji, mke ataanza kuhukumumiwa mwa Mungu wakati yule mzinzi mume yeye aanza na kichapo cha hapa hapa duniani then kwa Mungu kiko pale pale!
     
  20. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
     
Loading...