Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamitindo Fideline Iranga ana shape ya ukweli...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 27, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • fide.jpg
      fide.jpg
      File size:
      44.1 KB
      Views:
      1,805
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Hapa mulikuwa chumba namba ngapi?, mulikuwa mmemaliza boxing au ndo mulitaka kuanza?. Happy new year. Hongera Umemaliza mwaka vizuri.
     
  3. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona ana....
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    msimchafue dada wa watu na picha duka zenu kama ukiangalia kwa umakini utaona picha imeungwa unga angalia mguu wa kulia hauendani kabisa na shape yake labda awe mlemavu

    moderator please ondoa hii kitu sijaipenda
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mhh.
     
  6. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mbona kifutu sana?
     
  7. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mmm..........nahisi imetengenezwa
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    No hii picha haija ungwa ungwa ila Fide alikuwa swimming kwa rafiki yake South Africa. Hizi picha zipo kwenye profile yake face book. Mbona kuna za ajabu zaidi ya hii.....

    Ila pamoja na hayo, si vizuri kuchukua picha kama hii from Fide's profile na kumuweka FJ. Imagine wewe ndo ungekuwa Fide au ni dada yako anafanyiwa hivi?? plz plz live tumsitiri dada yetu kidogo.
     
  9. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umemuomba idhini ya kutoa hii picha?

    Huku tuendako si kwema, picha zanamna hii mkuu zilifaa kule ze unini walikofungiwa!
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Picha zipo kwenye mitandao (sio facebook) hivyo sidhani kama ni issue kuwepo hapa pia


    [​IMG]
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...tumbo kubwa?
     
  12. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama picha za aina hii pamoja na zile unazosema ni mbaya zaidi kaziweka kwenye profile yake sioni ubaya wa kuwekwa JF. Inavyooneka huyu mama anafurahia watu kuangalia picha zake anazoonekana kama dude dude fulani hivi
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nido kubwa??
     
  14. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    haya mambo wanayataka wenyewe swala la picha duka halipo sio kila picha ni rarisi kuiedit,.......we unaweka picha kwenye mtandao ndio albamu yako hiyo,,,,,,,,,,,,ukiweka pale ina maana unataka dunia nzima ijue jinsi ulivyo..............
     
  15. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuhusu picha ni yeye mwenyewe (source: her facebook album) labda useme tu mod atoe this thread.
     
  16. L

    Leornado JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0


    hahahaaaaaaaaaaaaa



     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sipendi wanawake wanovaa chupi nyeusi, aghrrrrrrrrrr!:frusty::frusty::frusty:
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ni dalili tosha ya kitu kinatema njano mbaya hahahahahhaaaa
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    ze unini haijafungwa bado ipo inapeta kwa sana tu, nadhani wewe ndo umezuiliwa kuiona.
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    khaaaaa
     
Loading...