Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamfalme wa Saudia amuua mpenzi wake wa kiume UK

Discussion in 'International Forum' started by Bongolander, Oct 19, 2010.

  1. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wakuu habari inachekesha sana, mwanafalme wa Saudia ambaye ni shoga amempiga mpaka kumuua "mume" wake huko Uingereza habari inachekesha sana, mlioko huko majuu mnaweza kutueleza zaidi.

    [​IMG]

    Convicted: Gay killer Saud Abdulaziz bin Nasser al Saud was fuelled on Champagne and 'sex on the beach' cocktails when he attacked his servant
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mwanafalme wa Saudia - shoga - kaua! Mkuu allegations nzito hivi zinahitaji sourcing ya uhakika kuwekwa hapa.
     
  3. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Saudi prince found guilty of murdering servant in hotel.

    A Saudi prince has been found guilty of murdering his servant at a hotel in central London.

    Bandera Abdulaziz, 32, was found beaten and strangled in the Landmark Hotel, Marylebone, on 15 February 2010.

    The Old Bailey was told the assault by Saud Abdulaziz bin Nasser al Saud had a "sexual element" and he had attacked Mr Abdulaziz many times before.

    Al Saud, 34, had admitted manslaughter but denied murdering Mr Abdulaziz. He will be sentenced on Wednesday.

    Click HERE for more story
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Halafu sasa ni nani shoga kati ya aliyeuliwa na aliyeua manake kwa wenzetu bwana neno gay lina utata wa kutumika pande zote like 'gay couple'


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Haichekeshi mkuu inasikitisha sanaaaaaa
     
  7. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nasikia amefungwa maisha jela alikuwa anaringia Diplomatic yake safi sna Uk ingekuwa africa angepeta tuuu, baba mtu alizimia mahakamani
     
  10. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Inachekesha vipi? Mtu kafa wewe unachekelea!

    Amandla.....
     
  11. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu, sisi ndio wenye matatizo. Kwa wenzetu mwanaume yeyote anayetembea na mwanaume mwenzake ni shoga. Kwetu sisi, shoga ni yule ambae anatumiwa na wenzake ( wakina Aunt fulani)na sio wale ambao wanamtumia. Ndio maana huyu Prince anakana kuwa yeye ni shoga kwa maana alikuwa akimtumia mwenzake. Hata kwetu, tuko hivyo. Wanaume wengi wanaona sifa kutembea na wale wanaowaita mashoga bila kujiona nae ni mmoja wao.

    Amandla........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah inatia huruma mtoto wa mfalme ana.... Je alikua analiwa au anakula mh dunia imekwisha
     
  13. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwanaumemwenye tabia za kike kitanzania au kwa kiswahili halisi anaitwa SHOGA na mwenye kupenda kuwaingilia wanaume kinyume huitwa BASHA.

    Ukienda mombasa neno shoga lina maana moja tu! na kama wewe ni mwanamke ukasema fulani shoga yangu watakuuliza mara mbili mbili ila kwetu huku especial sehemu za bara shoga hutumika pia kama rafiki wakike.
     
  14. J

    Jafar JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu tunusuru
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hi post ni repeatition, kulikuwa na thread hapa "mwarabu amuua mtumwa wake", kumbe utumwa wenyewe ulikuwa wa ngono!
     
  16. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    halafu hawa huja Loliondo na kufanya ukahaba wao wa ki-gay!
     
  17. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ushoga ni tabia ya kizungu zaidi, na ndio kwenye misamiati ya kutosha ya tabia hiyo. Huyo mwarabu kaiga tu kutokana na utandawazi na ulimbukeni kuwa vitu vya kizungu ndiyo maendeleo. Katika misamiati hiyo, gay ni homosexual wa kiume wakati yule wa kike anaitwa lesbian. Gay wapo wa aina tatu, top (anayetia), bottom (anayetiwa) na versatile (anayetia na kutiwa). Katika baadhi ya hizo gay couples si rahisi kujua yupi top, yupi bottom au kama wote ni versatile (wanageuzana kwa zamu). Lakini kuna wengine wanaweka wazi kabisa hadi mmoja kujiita 'mke' na kumtaja mwenzie kama 'mume', na anakuwa na hulka ya kujipamba kike, hapo unakuta ni top na bottom wamekutana. Msishangae mkija kugundua kuwa huyu Prince pengine alikuwa kotekote ndio maana hata kwa mwonekano wao si rahisi kuwahisi kama ni mashoga.

    Ni aibu kubwa kwa nyumba ya kifalme, lakini pia ni dalili kuwa ushoga umeweza kujipenyeza hadi kule tulikodhani hakuingiliki, na tusipokuwa makini watajazana hata huku kwetu kupitia umasikini wetu tutalazimishwa kuwatambua na kuwakubali. Tutatishiwa kuwa kama tunapinga ushoga ina maana hatuna utawala bora, kwa hiyo tutanyimwa misaada ya maendeleo. Ona Uganda na Malawi walivyofyata. Dalili mbaya sana.
     
  18. m

    matawi JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nyaralego weldone kuripoti issue na source. Imeniuma sana kumuua mbantu mwenzetu kwa sababu ya umaskini wake
     
  19. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza wakuu. Hivi huyu Prince Saud ndiye aliyetujengea ile hospitali ya Prince Saud Medical Center pale Tabata Bima?
     
  20. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Asante kwa ufafanuzi. Lakini kwetu anayelaaniwa zaidi ni huyo anayeitwa shoga na si huyo mwingine wakati kwa wenzetu wote hao wanawekwa katika kundi moja. Tungekuwa na mtizamo kama wa wenzetu, ni wengi tu ambao wangeitwa gay! Na wanaojidanganya kuwa hii tabia ni ya wazungu peke yao wanakataa ukweli. Tabia hii imeenea sana katika jamii yetu, kuanzia kwenye hizo shule za boding, jela na hata kwenye mitaa. Ni sehemu ya jamii yetu.

    Amandla.....
     
Loading...