Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamapinduzi wa nini huyu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by masuka77, Sep 18, 2011.

  1. m

    masuka77 New Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMANI TANGU NIANZE KUONA NA KUSIKIA WAIMBAJI WA NYIMBO ZA INJILI, HUYU JAMAA MWISHO WA MAMBO, KWANZA NILISHUDIA UZINDUZI WA ALBUM YAKE DIOMOND JUBILEE MPAKA SAA TISA UKUMBI ULIKUWA UMEJAA KABISA MPAKA MWAISHO NA WATU WENGINE WALIOKUWEA WAMEKATA TIKETI KUKOSA HATA MAHALI PA KUINGILIA ILIBIDI WABAKI NJE HUKU WAKISIKILIZA SAUTI TU. PILI VAA YAKE NAVAA KIJESHI KABISA NA WIMBO WAKE WA BONDE LA KUKATA MANENO ANATAJA NENO 'MAJESHI MAJESHI' NA ANAPENDWA SANA NA WANASIASA. MFANO AMEIMBA NA VICKY KAMATA (MB) NA AMEIGIZA KAMA MFALME NA MH.VICKY NAPIGA MAGOTI NA KUOMBA MSAMAHA MBELE YAKE. NAOMBA MNISAIDIE KAMA KUNA MTU ANAYEMFAHAMU ASIJE KUWA NDIYO MFUMBUZI WA TANZANIA YETU, KAMA YUKO SAWA [​IMG]TUMUUNGE MKONO KAMA HAYUKO SAWA ATULIZWE.[​IMG]
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    anaitwa nani?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Watu wengine wanaandika habari as if watu wote wanafahamu anachozungumzia. Funguka watu wakuelewe!
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nadhani hii habari umetuletea ukiwa nafuraha sana mwisho wa siku ukajikuta umepost kumbe ni upupu...............hbu ipreview mana haina OBJECTIVE
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Duh, hapo vumbi tupu!
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Au unamsifia kianja??
    Mwimba kwaya tangu lini akawa mwanamapinduzi hapohapo?
    Angekua mwanasiasa angalau tungemuelewa
     
  7. m

    masuka77 New Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    wakuu ninachojua ni mwimbaji,mashaka yangu ni kuwa, asijekuwa amevaa ngozi ya kondoo kumbe mbwa mwitu na ikawa mbinu mpya ya chama cha mapinduzi kama ccj.naomba habari zake zaidi kwa mtu anayemfahamu.Nimemsitukia wakuu.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Sijakusoma unamuongelea nani? Weka jina lake na ikiwezekana weka picha kabisa.
     
Loading...