Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamama tapeli jijini Dar es Salaam

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mpendeka, Nov 8, 2008.

  1. M

    Mpendeka New Member

    #1
    Nov 8, 2008
    Joined: Nov 8, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mjihadhari sana wadau hasa vijana wenye post bomba bomba kwenye hela/ankara banks in particular
     
    Last edited: Nov 14, 2008
  2. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2008
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    tupatie jina lake mkuu, mbona walihifadhi???
     
  3. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2008
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    watu watakuwaje na tahadhari wakati huyo mtu hajulikani..?? weka jina umaliza mambo kwani JF tangu lini ikawa na mapazia..!!! hapa tupo kwa ajili kuwekana sawa, zama za watu kufanya usanii wakizani wao ni welevu zaidi na wengine wote mazuzu umekwishapita.
     
  4. M

    Mpendeka New Member

    #4
    Nov 8, 2008
    Joined: Nov 8, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjasiriamalishupavu,
    Naye huyo mama anajiita mjasiria mali kumbe wengi wanalizwa. mama mwenyewe chotara sijui mzungu/mzaramo, mwarabu/msambaa, mhindi/mmakonde.
    Jina la kiislam ila anasali kwa Mheshimiwa Mbunge/Dkt, ukihudhuria kanisa lile utamkuta ni kati ya waheshimiwa sana hapo church kwa michango ya hela anayotoa ambayo ni mali za waliolizwa.

    Nimejulishwa hivi punde kuwa anazisaka nyumba za taasisi mbalimbali hapo jijini kwa kuwarubuni maafisa wahusika.
     
  5. M

    Mpendeka New Member

    #5
    Nov 8, 2008
    Joined: Nov 8, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    phausiya mahmoud
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Atakuwa Nambua Mlaki!
     
  7. M

    Mama JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Tafadhali mwana eeh, huyo kawakosea nini, au ndiyo nuru ya mdomo asipomtajwa siku haiishi? Si umeshambiwa hapo kuwa ni Fauzia Mahmud.
     
  8. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuu unatania au uko serious?! Labda si NAMBUA MLAKI ninayemfahamu mie!
     
  9. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mimi naamini kama hizo tuhuma ni za kweli serikali itakuwa imemchukulia hatua madhubuti vinginevyo sijui maana kwajinsi alivyo elezewa huyo mama itakuwa kachukuliwa hatua kama yupo uraiani basi mawili la kwanza hizi tuhuma si za kweli la pili polisi watakuwa wameshindwa kutekeleza wajibu.kingine nijuacho ni kwamba makanisani kama unakosa lolote unatengwa maramoja. Jaribuni kutafakari
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Unamfahamu yupi?
    Hajanikosea
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    jamani jamani hii tabia ni mbaya sana ( atakuwa bila vidhibitisho la maelezo ya ziada ? ) huyu si ndio gt anayemuulizia kule kwenye malovudavi
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kumbe ndiyo haya Maziwa GT anataka kuyapata ya BURE badala ya kulipa? :)....... Upsss, Nambua Mlaki huu ni UTANI tu wala usijali. GT kashakufanya uwe maarufu humu kama JOE the Plumber. Ndiyo bahati mbaya au nzuri. Mzee Mlaki heshima mbele na nina sababu zangu nyingi tu. Hivyo hata mwanae heshima vilevile.......
     
  13. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2008
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Huyu nae vipi au ndio hao hao
     
  14. M

    Mpendeka New Member

    #14
    Nov 10, 2008
    Joined: Nov 8, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADAU EEHHH!!!!
    Nimezidi kuzipata kuhusu huyo mama TAPELI hapo jijini Dar es Salaam.
    Ni chotara wa Kichaga(Machame) na Mwarabu,
    Anaishi nyumba ya kupanga ila anamiliki nyumba kibao,
    anatembelea gari dogo nadhani ni Rav4 silver, wakati mwingine Lexus ya cream, na mara moja moja ameonekana na Range Rover nyekundu,
    Ni mwongeaji sana,
    Haishi na mumewe, yupo alone alone,
    Mara nyingi anaonekana Barclays Bank Ohio sijui ni Bank au anaofisi pale.

    Please mwenye details zaidi kuhusu huyo mwanamama atujulishe.
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukidandia treni kwa mbele inakuwaje?
     
  16. M

    Mtetezi Wao Member

    #16
    Nov 10, 2008
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh mshkaji Mpendeka, umenikumbusha machugu ya huyo mama.
    Namfahamu kiasi kutokana na utapeli/ulaghai wake.
    Anaitwa Fauzia Jamal Mohamed, anamiliki kampuni kibao ikiwepo moja inaitwa EBONY, sifahamu makao yake makuu.

    Ebwanaeee..!!!! huyu mama ukikutana nae anga zake na ukiwa katika nafasi yenye maslahi yake anakugeuza kama mwanae mradi tu afanikishe lengo lake. Hivi juzi juzi nilikutana nae Moshi mjini sijui kama hajamliza mtu huko maana namwogopa sana. kwa kufoji nyaraka ni mtaalam, kwa kuhonga wanaohusika ni mwenyewe, kwa kupenda kesi ndo usiseme.
    Sijui anategemea nini hapa duniani.
    Nimeshtushwa zaidi kusikia ni muumini wa kanisa maarufu la kilikole la Mh/Dkt/Mchungaji Lwakatare hapo Mikocheni Dar es Salaam.

    Duh watu wawe makini nae kweli
     
  17. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2008
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umesema anaitwa "Fauzia Jamal Mohamed" sasa anakwenda kutafuta nini huko mikocheni B kwa huyu mama mchungaji/ Dkt. kazi ipo manake wasifu wa huyu mama naona ni kama unaendana na ule wa huyo mwenye church niliwahi kusoma huko awali. watu wawe makini huenda ni business parters na katiak hali ya kupeana mbinu mbali mbali za kufanya na kufanya kazi kwa niaba ya...
    Bongo kweli noma.
     
  18. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Du jamani angalia polisi wetu walivyochoka. Ndio maana dada huyo mmoja tu polisi watano na askari magereza wawili. Du this is world, jamaa wanaofanya kazi ya kulinda uslama wa tanzania wako hao kuliko wanaofanya kazi ya kutuibia watanzania.
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Unahisi itakuwaje?
     
  20. n

    nmiku Member

    #20
    Nov 11, 2008
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupe tip basi mshikaji ili tuweze kujihami vinginevyo ulivyoelezea iko wide mno. Angalau anafanya kazi wapi.

    nmiku.
     
Loading...