Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanakijiji yuko wapi kuhusu tiba ya babu wa Loliondo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zak Malang, Mar 13, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Labda sijasoma thread zote lakini sijaona maoni ya MMKJJ kuhusu tiba hii ya ajabu. Tafadhali tunaomba nasaha zako, kama vile ulivyotupatia kuhusu DECI na kweli ikawa ni utapeli mtupu.
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkjj ni jini
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    kina Mahita, Hosea,Laizer na watu wakubwa kibao wameshapiga hii dawa . Wewe bado unaifananisha na DECI? Hivi ngoja nikuulize swali ina maana kama unafikiri ni changa la macho madhara yake yatakuwa ni nini? Kutapeliwa hio tsh 500? Au..
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Sh 500 kila mtu kwa watu laki moja tu ni sh ngapi? Huyu mjanja sana anatapeli kutumia uwingi wa watu. A very clever stratagem!
     
  5. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi sitaamini hii dawa labda mpaka Dr. Slaa aende loliondo na kunywa hiyo dawa ndipo nitaamini!!!!!!
     
  6. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Mwanakijiji ndiye unayemwamini kama nabii wako wa kukufunulia kwamba huyo Mchungaji ni tapeli au la? Use your common sense!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    bwa ha ha ha
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkjj yy ndio anaejifanya ana maono, na wengine humuamini sana, huyu ndio babu wa jf
     
  9. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mwanakijiji mumeo? mpaka atoe comment ndo ufurahi? kweli kudumaa kiakili ni shida kubwa sana kwetu. Kuwa na fikra binafsi mkuu....dont wait for a feedback or an opinion in everything u do...
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    muacheni mzee wa watu jamani yuko kwenye foleni ya kikombe
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    l support 100% mpiganaji
     
  12. C

    Consultant JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,931
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Ninapata shida mno kuona watu wanalinganisha dawa ya Babu na mradi wa DECI.

    Unadhani lile nyomi kule Loliondo limekuja tu? wale waliopona magonjwa ''sugu'' wamewaambia ndugu, jirani, marafiki na wapenzi wao ndo maana kila mtu anakimbilia kule.

    Bahati mbaya sana yale magonjwa ''sugu'' jamii inayaona kama ya ''aibu'' na ndo maana walio wengi hawakuwa tayari kujitokeza hadharani na kuthibitisha kwamba wamepona.
     
  13. M

    Makiyuve Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa ni kuwa hiyo mia tano yenyewe haichukui yote. Shillingi mia tu ndo yake na mia nne inaenda kanisani. Watu wanaenda kwa sababu ni kweli wanapona. Hiyo huwezi kuifananisha hata siku moja na ishu kama ya DECI coz yeye hakushawishi uende ni matatizo yako ndo yatakayokupeleka na hakuna unachowekeza kule. Hata hospitali za government kuanzisha file ni sh. elfu mbili na bado unaweza ukatoka kapa sasa wewe unaona dili kutoa sh. 500?
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama unaona Babu anafaidi hizo 500 si nawewe uanzishe tiba yako ebo!
     
  15. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nimeamin uvccm wamevamia jf. K*** zenu hamtuwezi hata mkisaidiwa na TIS.
     
  16. kasitile

    kasitile Member

    #16
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana mtoa mada alikuwa na lengo zuri la kutaka kujua maoni ya Mwanakijiji.Mwanakijiji ni mmoja kati member active ktk JF,lakini kama tutakuwa na utegemezi kama aliouonyesha mtoa mada hii ni hatari sana.Huwezi kuwa great thinker kama una akili tegemezi au kusubiri fulani aseme ndipo nawe useme au uamini kitu fulani.Anyway sio issue sana,tuko pamoja
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Thread zote hizi hujapata uelewa tu wa nini kinachoendelea? Kwa taarifa yako mzee mwanakjj yupo kwenye foleni ya kikombe ndo maana humuoni jamvini...bado ww tu.
     
  18. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenichekesha, kwa imani ileile unayotumia kuamini MKJJ anakueleza vitu live, wenzako nao wanaitumia kwenda kwa babu!
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    hahhah ..mkubwa wa takururu kaenda sembuse wewe.
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Enhe hebu tupe dondoo, kwani Dr Slaa anaumwa nn mpaka aende Loliondo?
     
Loading...