Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanakamati wa kifo cha kanumba aonekana showroom akiulizia primio na raum

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Apr 21, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu nasoma gazeti moja hapa
    loh kunamwanakamati mmoja alieshiriki na kuvaa makoti meusi kwenye
    mciba wa kanumba ameonekana jana mara ya pili akizunguka zunguka kwenye
    show rooms za magari akiulizia primiona raum bei zake

    hata hivyo mwandishi ameomba tuwape muda amehakikishiwa anarudi j5 kwenye yard
    so baada ya hapo anaweza kuhakikisha kuwa ananua ama alitumwa kuulizia tu
     
  2. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rekebisha heading tafadhali. As it is ni kama kulikuwa na kamati ya kuratibu kifo chake kwa maana ya kumuua!
     
  3. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,180
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabongo kwa majungu, hata wewe ukifa tutaogopa kukuzika kuepuka kashfa.
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    sidhani kama kuna tatizo leo mtu akifiwa kesho akanunua gari... kumbuka kwamba gari sio ndizi, kununua inachukua muda na si ajabu alishapanga hivyo

    WATANZANIA TUNA MATATIZO MAKUBWA SANA
     
  6. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,030
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo waliokua kwenye hiyo kamati hawatakiwi kununua magari
     
  7. papason

    papason JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ukisikia majungu yaliyopitiliza ndiyo haya
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    wanaweza tu kununua hakuna tatizo, lakini basi wasubiri subiri kidogo tumsahau kipenzi cbetu the great.
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    good question.
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mr. janja, huyu hakufiwa, alikuwa mwana kamati meeeeeen.
     
  11. Gulaya

    Gulaya JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 658
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    duh!,kwa majungu!
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    *wtf*....
     
  13. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tatizo liko wapi hapo? Kwani maisha ya kawaida ya mmwanakamati yanatakiwa yasimame eti kakuwa alisimamia kuandaa mazishi ya Kanumba (RIP)? Kama sikosei habari hii chanzo chake ni kutoka vile vyombo vya habari vinavyoongeza kiwango cha ujinga miongoni mwa wasomaji.
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...