Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwanaJF ndani ya Mwanzaaa!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raimundo, Sep 22, 2011.

  1. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,312
    Likes Received: 5,009
    Trophy Points: 280
    Watu wangu wa Mwanza mambo vipi? Ilemela, Buzuruga, Mabatini, Buhangwa, Airport..!!!!

    Baada ya kuingia tu jijini kitu cha kwanza nimeomba nipelekwe kwenye uli mti uliowahi kujadiliwa humu JF, mti kunyonga. Yale maneno yameniuma sana karibia nirudi zangu nilikotoka kwa hasira.
    Mimaneno imekaa kivitisho vitisho dhidi ya wanaharakati, wapingao kukandamizwa na serikali dhalimu.

    Picha nimeichukua usiku so kama maandishi hayaonekani vizuri tuwiane radhi.



    View attachment 37641
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umesomeka vyema sana great thinker ,hongera maandishi umeyapata vyema yanasomeka
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    usihof mkuu ila usiogope mana hawa hawa wamerudi kwa njia mpya now hawanyongi ni vita tu hadi tuishe
     
  4. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,312
    Likes Received: 5,009
    Trophy Points: 280
    Miaka mingapi huko mbele wataweka minara kwenye makaburi ya watu waliouwawa kwenye maandamano ya Arusha, Zanzibar na kwingine kutakakoibuka na kusema, "Hapa ndipo walipozikwa wahaini dhidi ya Serikali".
     
Loading...