Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwanaJF Huyu na utani wake wa kuchangia post ananifurahisha!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SHIEKA, Feb 7, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Yupo huyu MwanaJF mwenye kutumia ID ya THK DJAYZZ ana staili yake ya kuchangia thread kwa namna yakuchekesha sana kwa kutumia misamiati ya mtandao. Kama akiona thread haijamkaa vizuri anaporomosha misamiati ifuatayo:
    Searching 00%
    Loading 00%
    Network Failed
    Akifika hapo pa Network Failed anasepa. Lau kama anataka kuchangia kwenye thread, hizo % anazipandisha juu sana na kumalizia: Network Connected kisha anajimwaga kiasi anachotaka. Hii staili yake aliyobuni inanifurahishaga sana na imekuwa trademark(utambulisho)wake.Hallo THK, usibadili staili hii imeshakuwa part of you.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Safi sana mzee wa ma-network THK.
     
  3. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    nothing for ths guy.
    Try DOS and come again.
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ayaaa kumbe nawe umemsomaaa anatisha huyu ni jembe mtu wngu.
     
  5. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kumbe na wewe ulishamcheki sio. Jamaa noma ile mbaya!
     
  6. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    You advise me to try DOS? What's DOS here at JF? Otherwise, to me DOS has two meanings. 1)Denial of Service 2)Disk Operating System using the command prompt. What exactly do you mean Bakulutu?
     
  7. L

    Luluka JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi ananibore tu
     
  8. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    hamna jipya.wale wale tu magwiji id zaid ya mbili post anaweka mwenyewe then anajipa maujiko mwenyew
    "0+0=00"
    Alaf unajiona mjanja.
     
  9. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mi namfahananisha na mwalimu wangu wa somo la siasa (enzi zile 19.... kweusi),
    Mr Mwanamilembe. Huyu kama sio yeye atakuwa wa nasaba yake !
     
  10. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwakweli ametisha..ila usije ukawa wewe unajipromotaizi..
     
  11. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    multiple ID at work
     
  12. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Hii kali,caught offside!
     
  13. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    HYG,sio wewe ndugu, ila na na mwelewesha huyo ambaye ubongo wake unakuwa ON na OFF na maloding yake..kama vp atumia Disk Op sy wth com prom ndio tumkubal..
     
  14. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hata siku moja dear Kanyigo. Hakuna anayejifanyia promotion hapa. Ili nini? Mimi Hygeia na huyoTHK ni watu wawili tofauti kabisa wala hatujuani.
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    mkuu kuna jamaa kasema eti ni id yako''teh teh,,,,,,,
     
  16. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hakuna id zaidi ya moja DavidHard. Yangu ni Hygeia na ya huyo wa Network THK DJAYZZ.Tena basi hatujuani! Kwa hiyo hakuna maujiko yoyote yanayotembea hapa. Kumbe ni ishu kumsifia mtu hapa JF!
     
  17. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Searching 00%
    Loading 98%
    99% Multiple ID found.
    100%Network Failed
     
  18. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mi naona kama ni utoto maana huwa ktk jukwaa la utani yeye hufagilia vile vya kitoto vile ambavyo watu wamefanya ubunifu anadisi.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    100%.....multiple id at work.
     
  20. genius

    genius JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Sijakusoma?
     
Loading...