Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanajeshi, Mwanajeshi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Aug 14, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa mmoja ambaye ni SHOGA alienda kwenye sherehe za nane nane basi kutokana na msongamano wa watu akamkanyaga mwanajeshi mmoja kwa bahati mbaya, basi yule mwanajeshi akamwambia "wewe SHOGA uwe unaangalia chini ukitembea siyo unakanyaga kanyaga watu hapa au upo kazini nini?"
    Basi yule shoga akamuona polisi anakuja, akaamua kumshitaki yule mwanajeshi, na maongezi yake na polisi yakawa kama ifuatavyo;

    SHOGA: Afande huyu mwanajeshi kanitukania kazi yangu.

    POLISI: Sasa wewe unataka tumchukulie hatua gani?

    SHOGA: Mi nataka uniruhusu nimrudishie na yeye.

    POLISI: Haya mrudishie

    SHOGA: (huku akimnyooshea kidole yule mwanajeshi) MWANAJESHI, MWANAJESHI, TENA KAMANDA WEWE
     
  2. m

    m4cjb JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 6,533
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    nimeipenda
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nahisi Sijaelewa
     
  4. N

    Nyigana Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Hatj mm
     
  5. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa ni kwamba shoga analalamika katukaniwa kazi yake anayoifanya (ushoga) hivyo na yeye akaamua kumtukana mwanajeshi kwa kumtukania kazi yake ndo akamwambia "mwanajeshi, mwanajeshi, tena kamanda wewe" akiamini ni kumdhalilisha yule mwanajeshi hadharani kama yeye alivyomfanyia kwa kumuita shoga
     
  6. K

    KIDOSHO Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hahahahah nimeipenda...
     
  7. Sosperlevison

    Sosperlevison Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sijaelewa hatamoja napita tu
     
  8. Chomsky

    Chomsky Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh! Teh! Teh!
     
  9. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha haaaa bwabwa nalo!
     
  10. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Not reachable
     
  11. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    safi sana, kasimu kangu kameharibu ningekugongea like
     
  12. Wamisosi

    Wamisosi Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Ilo bwabwa hamnazo, hadi akili zakibwabwa tu
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dah!kuna watu wagumu kuelewa!,thumb up,mi lyk et!
     
Loading...