Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanajeshi Mbaroni kwa tuhuma za mauaji

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Rutashubanyuma, Jan 18, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mwanajeshi Mbaroni kwa tuhuma za mauaji


    JESHI la Polisi mkoani Kilimanjaro linawashikilia watu wawili akiwemo mwanajeshi mstaafu wa Jeshi la Ulinzi la wananchi wa Tanzania (JWTZ)
    kwa tuhuma za kuhusika katika tukio la mauaji ya Mwamuzi Masawe ambaye awali aliripotiwa kuuawa na
    wananchi wenye hasira kali.
    Awali taarifa iliyotolewa na Jeshi la Polisi ilieleza kuwa kijana huyo aliuawa na wananchi wenye hasira kali wakati akiwa kwenye jaribio la
    wizi katika duka la Bw. Raymond Miraku (60) katika kijiji cha Kitandu
    wilayani humo.
    Akielezea tukio hilo kwa kupewa maelekezo na Kaimu Kamanda wa
    Polisi Mkoa wa Kilimanjaro Bw. Yusuph Ilembo Mkuu wa Upelelezi
    mkoani humu (RCO) Obadia Jornas alisema baada ya kutoa taarifa
    ya awali kwa vyombo vya habari walitaarifiwa kuwa kijana huyo
    hakuuawa na wananchi wenye hasira kali hali ambayo iliwalazimu
    kufika tena eneo la tukio na kufanya upelelezi ambapo waliwashikilia
    watu hao kwa ajili ya upelelezi zaidi wa tukio hilo.
    Aliwataja watu hao wanaoshikiliwa kuwa ni Bw. Patrick Michael
    (56) ambaye ni mwanajeshi mstaafu na ndiye Mwenyekiti wa Kijiji cha
    Kirima Juu Kibosho wilayani Moshi pamoja na Bw. Raymond Miraku
    mfanyabiashara ambaye ndiye ilidaiwa kuwa duka lake lilivunjwa.
    Taarifa kutoka eneo la tukio zinaeleza kuwa kijana huyo aliuawa
    nyumbani kwake katika kijiji cha Kirima Juu na Mwenyekiti wa kijiji
    ambaye anashikiliwa na Polisi na baadaye kupelekwa katika duka la
    Bw. Raymond huku akiwa hajitambui.
    Akitoa maelezo ya tukio hilo mke wa marehemu Bi. Joyce Priscus
    alisema kuwa Mwenyekiti wa kijiji hicho alifika nyumbani kwake
    akiwa na vijana watatu siku ya tukio saa mbili usiku ambapo alisukuma
    mlango na kumkuta mwanamke huyo akimnyonyesha mtoto na
    kumuulizia mme wake ambapo alijibu kuwa amelala.
    Bi. Priscus ambaye ni mzazi wa mtoto wa siku 12 alisema baada ya
    kutoa majibu hayo kwa mwenyekiti huyo alimfuata mumewe alipokuwa
    amelala na kumkamata mguu ambapo alianza kumshambulia kwa
    mapanga bila kutoa maelezo yoyote kwa mkewe.
    “Baada ya kuona hivyo mimi nilianza kulia na kuuliza kwanini
    unamkatakata mume wangu kwa mapanga nilisukumwa chini na
    baadaye kutolewa nje na vijana aliokuwa nao huku mwenyekiti
    akiendelea kumshambulia mume wangu”alieleza
    Januari 12 jeshi la polisi lilitoa taarifa kuwa mnamo Januari 11 saa
    mbili usiku katika kijiji cha Kitandu Kibosho wananchi wenye hasira
    walimuua jambazi sugu aliyejulikana kwa jina la Mwamuzi Sipendi (24)
    baada ya kukutwa akiiba katika duka la Bw. Raymond Miraku.

    [​IMG]
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hawa wastaafu tunaweenzi vipi............au tunawatelekeza tu.........na mwishowe inabidi wajifunze ufisadi kama njia ya kumudu ugumu wa maisha..................................
     
  3. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Maisha magumu si tiketi ya uhalifu. Zaidi ya 90% ya watanzania ni wana maisha magumu kuliko huyo mwanajeshi ambaye naamini anapata pensheni yake japo kidogo kila baada ya muda fulani. Kama ni suala la maisha magumu nadhani ihiyo 90% ya watanzania wote wangekuwa wahalifu. Ni tamaa tu ndo imempeleka huko katika kufanya uhalifu
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    huyo mstaafu hadi leo bange inabang kichwani mwake.
     
Loading...