Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanajeshi JKT akamatwa na gunia 12 ya bangi moro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Dec 8, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanajeshi mmoja wa JKT ambae alitakiwa kushiriki katika gwaride la miaka 50 uhuru hapo kesho.
    Source uchambuzi magazeti magic
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Duh, huyu hayumo kweli kati ya wale 28-58??????? Ila naskia ni dogo ana 26 yrs tu kaona salary ndogo na jamaa wanaendelea kuongezeana posho tu, sasa walimu tutauza nini? Manesi na madaktari wanauza dawa, polisi na mahakama wao ni rushwa ndio wamegeuza kama BONUS na OVERTIME wanasiasa wao wamekua VIBAKA!!! haya sijui......
     
  3. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Walimu ni kuuza chaki,unaenda kazini kusaini unasepa zako
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli TZ inakoelekea ni kubaya maana walim walijaribu kuuza maandazi na vitumbua na wameshindwa kutoka kabisa mwishowe watajashika mitutu na kuwa majambazi. Pia sitoshangaa siku kusikia hawa wanajeshi na police ndo majambazi wanaotuvamia mtaani
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chaki utamuuzia nani? Labda wauze viwanja vya shule na madarasa
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Ale wapi yeye. wabunge wanajigawia hela zetu kama njugu. Huyu amesahauliwa, ngoja na yeye atafute survival.
    Mfungeni kwa kumwonea tu. Yeye hana platform ya kuongezewa posho, platform yake ni bangi. He is right in tanzania situation!!!
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kwani hilo hulijui mkuu? Nenda pale kwa Mathias kibaha, uliza mtu yeyote kuhusu jambazi wanatoka jeshi gani, utasikitika. Ni kuomba mungu mwenyekiti wetu wa chama apunguziwe madarakani mwakani ili awajibishwe.
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kwanza huyu Mjeda kazitoa wapi? Hao police walikataa kitu kidogo au jamaa aliwapiga mkwara kwa ujeda wake? Maana police na bangi tangu lini wametenganishwa?
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    jamani maisha magumu na mishahara yao haijaongezwa na hawana sitting allowance kama wabunge wetu..
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwani huyo jamaa ndo mhalifu pekee wa kutushitukiza kwenye hii nchi yetu? Mbona wanaotuibia kwa rushwa na ufisadi wanapeta tu. Hawaguswi na mtu yoyote. Unafiki utatufikisha wapi?
     
  11. s

    semako Senior Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamemuoonea tu mbona bangi bongo sio dhambi
     
  12. Ondio Osio

    Ondio Osio Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Soluteeee,kamanda wamemuonea kmkamata anajitafutia ngawila garama za maisha zimepanda.
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itakuwa walipishana kauli afu nasikia likuwa usiku
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    alikuwa anawaletea
    wenzie ili watandike
    kwata vyema hapo
    kesho
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hatujamaanisha ndiye mhalifu pekee, hapa tunataka kuonyesha tu gharama ya maisha inavyozidikupanda huku mishahara ikabaki palepale inasababisha watu wengi kufanya mambo kinyume na maadili ya kazi zao mfano huyu mwanajeshi alitakiwa kuwa kambini akijiandaa na gwaride hapo kesho ila kutokana na ugum wa maisha amejikuta akifanya mambo ambayo ni iligal kwenye nchi anayoitumikia
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    kwa taarifa yako
    wengi wao ni majambazi
    sugu yenye kiwango
    cha juu sema wanalindana na kubebana kalaghabaho
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alafu mbona bangi na madawa yakulevya yakikamatwa wanatuhabarisha ila zinakopelekwa hatuhabarishani? Bora hata bangi wakizikuta mashambani siku mojamoja wanazichoma tukiwa tunaziona je haya madawa yakulevya yanaishia wapi?
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    kila mtu anatafuta namna ya kutoka,
    hata kama kwa njia za haramu.
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe kwata bila ganja haliendi hee!
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Mh.Godbless Lema; "...Watanzania wenzangu, popote mtakapomuona askari yeyote ameanguka njiani kwa njaa kali, naombeni mumsaidie kumuinua tena mpeni maji anywe kwani askari wetu ni moja kati ya wafanyakazi wa serikali wanaoteseka kwa ugumu wa maisha tunayosababishiwa na serikali yetu iliyojaa unyonyaji na inayoendekeza matumizi mabovu ya rasilimali zetu...." Mwisho wa kunukuu
     
Loading...