Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanajeshi atuhumiwa kufanya Mauwaji ya Kutisha Tabora.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Junius, May 15, 2010.

  1. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mwanajeshi wa JWTZ amefanya mauwaji ya kutisha kwa kumchinja mkewe kikatili na kumuuwa mtoto wa kaka yake kwa kumpiga risasi.
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    He sijuwi bangi...!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,941
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tatizo hawa jamaa wamekuwa trained kupigana sasa kubaki kwao idle bila vita lazima wareplace pressure. Its really a pity!
     
Loading...