Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanajeshi amdharirisha mwanamke Kigamboni feri!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Apr 28, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Katika hali nisioiamini machoni pangu asubuhi hii,mwanajeshi wa jwtz aliyekuwa akiongoza magari kuingia kwenye pantoni amezua hofu baada ya kumtandika vibao na kumkwinda mwanamama ambaye ni sawa na mama yake mzazi! Tukio hilo lilinifanya kujifanya mwandishi wa habari nikajitosa kutaka kujua kuliko lakini ilikuwa ngumu kumhoji au kumpiga picha yule kija wa jwtz kuwa aligeuka na kuwa mbogo! Nikaamua kumfuata yule mama ndani ya pantoni lakini nilishangaa baada ya mama huyo kuniambia kuwa nae ni afande! Akanipa masharti ya kutompiga picha! Akasema amemweleza kuwa yeye ni askari mwenzie lakini yule kijana hakumwelewa,"unajua mwanangu askari huwa tunatumia geti lile sasa nashangaa yule kijana namuonyesha kitambulisho lakini hajanielewa nadhani analake jambo hawa vijana walioingia siku hizi wanaweuka na ujeshi" Ndugu wanajamvi je sheria zipoje juu ya udharirishaji huu?
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kama na yeye ni Mjeshi wangezichapa ili waheshimiane.
     
  3. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanajeshi siku zote kwao huwa hamna sheria..! huyo mama ni vile tu labda alikua hana nguvu, lakini ili kuonesha kama na yeye ni afande wangezichapa tu..angempa kofi la nguvu,potelea mbali kitakachofuata mbele kwa mbele!
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Angekuwa raia kungekuwa na cha kusema.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Yeye kwa maneno yake amesema lazima amuonye kazi popote pale alipo! Anasema anakwenda kutafakari nin cha kumfanyia huyo bw mdogo!
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wanajeshi wanavisa sana,sina hamu nao
    nahisi wako juu ya sheria ati!!wajeuri sana
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    si wanajidai mwenzao ndo yuko pale magogoni...mtawafanya nini kwani???
     
  8. S

    Sweetbert Rwabu Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbali na huyo Mama Mwanajeshi,pia kuna raia wengi wanadhulumiwa,wanadhalilishwa na hata kujeruhiwa na wanajeshi wasiojiheshimu wala kujali utawala bora! Nadhani ni wakati muafaka vyombo vyote vya haki za binadamu kutoa msaada wa kisheria ili kukomesha ufedhuli wa wanajeshi wachache wanaowafedhehesha raia wema!
     
  9. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo hilo sio dogo kama mnavyo fikiria, kama huyo kijana angemsababishia maumivu au kilema kwa kitendo hicho tungesema ahaah wajeshi wako juu ya sheria bwana tuwaache tu, Kwa wenzetu huo ndo mwanzo wa maandamano, Civil war nk.
     
  10. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba hawa jamaa wanajisahau sana, hakuna mtu alie juu ya sheria na wao wanajua hivyo sema wanajua hakuna hatua iliyowahi kuchukuliwa juu ya wanaofanya vitendo kama hivi. Boss wao Mwamunyange ameshasema mara nyingi tu kujana mpumbavu kama huyu akiripotiwa anafutwa kazi.
    Nadhani ni wakati muafaka sasa jamii ikaamka na kukataa vitendo kama hivi. Tuanze kuvichukia tangu mioyoni na tuchukue hatua. Hapo asubuhi kama wananchi mngeungana kwanza kumwambia kuwa anafanya kosa kisha mngemkamata kumpeleka sehemu husika siku nyingine yeye au mwenzake angejiuliza kabla ya kufanya hivi.
    Nachukia sana vitendo vya miaskari mijinga kama hii, kama anajiona shupavu si angezuia mabomu yasilipuke Gongolamboto huko
     
  11. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nchi hii ni mashaka katika majeshi yote, ukienda Uhamiaji wanataka RUSHWA! Polisi Usiseme kwa Rushwa tena wameacha kutulinda mitaani wamekuja na POLISI JAMII, Magereza nako Rushwa, JWTZ ni kutoa vipigo kwa raia!
     
  12. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wanajeshi waliokamilika wana w tatu yaani www meaning war,wine,women.cc wakwetu wanakosa w ya kwanza, hivo wamejielekeza kwenye w mbili za mwisho... wahajiona sana hawa jamaa.... cjui tuwapeleke wengine libya?
     
  13. msaginya

    msaginya Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    wengi wao huwa hawafikiri manguvu mengi kuliko akili
     
  14. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni pole zao hao, wanajeshi wanatumia nguvu kuliko akili. Mazoezi wanayofanya ni ya kinyama, hawawezi kuwa na roho nzuri labda Yesu ashuke ndani yao.

    God have Mercy!
     
  15. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kurusha kombora(guided missile) , kurusha ndege, kuongoza ndege, kulinda anga(radar surveillance),electronic warfare na submarire hunting from surface, air and underwater unatumia nguvu? Akili inatumika ila basi tu some of my fellows are out of their minds.
     
  16. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,502
    Likes Received: 3,411
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kwamba wanajeshi na polisi wanataka wawe wanavuka bure yani Tshs.100/= kuitoa wanaona tabu. Hivi nani aliyewaruhusu wawe wanapita bure? si na wao ni watumishi wanamishahara kama wengine? wananikera sana kwa kweli hata mpirani wanataka waingie bure
     
Loading...