Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanajamii wa mba kazi hii uliyokuwa unaitaka na kwa wale wenye sifa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAUBIG, Apr 20, 2012.

  1. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Anatafutwa HEAD OF FINANCE, MWAJIRI NI SIKIKA (NGO)
    SIFA
    1. CPA uwe nayo
    2. Uzoefu miaka 3
    3. knowledge of accounting packages na taxation system ya nchi yetu
    4. marefa wawe 3
    5. tuma CV NA COVER LETTER kWENDA jobs@sikika.or.tz before 27/04/2012


    job description ni ndefu nimeshindwa kuikopi, cha msingi kazi ni zilizile za watu wa finance and accounting


    JARIBU BAHATI YAKO
     
  2. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nina marefa wawili na watatu nataka uwe wewe,upo tayari?
     
  3. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Muulize jirani yako huyo huyo. Sijui utajisikiaje ukisikia jirani yako naye anataka kuhack yako kama ungekuwa nayo? Stop crying start thinking how to live by legal means instead of crime.
     
  4. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Siwezi kuwa refa wako, maana sikujui wakinipigia wataka niwaambie nini
     
Loading...