Mwanajamii forum

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Sep 19, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,896
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mwanachama mmoja wa jamii forum yuko muhimbili amelazwa kwa jina ni athumani hamisi , nashangaa kwanini hatumpi pole tunajifanya hatujui kinachoendelea au kwasababu yeye ndio aliyehusika katika ukaguzi wa wale vijana wawili wakati ule wa mshike mshike ?

    Tuwe waungwana jamani
     
    Last edited by a moderator: Sep 19, 2008
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maumivu ya kichwa huanza pooole pole....
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,525
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    :D :D
    .....Sio utani!
     
  4. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Sasa Shy ndugu yangu mtu wawezaje kumpa pole mtu usiyefahamu kama ni mgonjwa? Ungetuambia fulani bin fulan anaumwa na yuko hospitali fulani tumuombee ili apate kupona.
    Shy wewe si ni mwandishi wa habari? sasa mbona walaumu kutatuka kwa kaputura kabla ya kuuona msumari uliotoboa??
     
  5. BadoNipo

    BadoNipo JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kulalamika, hata wewe ni part of jamii forums ungeweza kuanzisha thread inayomuhusu huyo mgonjwa na wanajamii wangeanza kumpa pole.

    Nadhani unajua kuwa kuna watu wameanzisha harambee ( Changia Athuman Hamis apone} ya kumchangia huyo mgonjwa, account inayotumika ni ya Asha baraka. sijui mgonjwa hana account bank yoyote. mh

    Pole sana Athuman Hamis
     
  6. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,482
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    Tumchangia apate faranga za kulipia matibabu lakini isiwe kwa account ya Asha Baraka. Walio karibu naye wawasiliane atoe account yake naamini anayo. Haya wana JF mwenzetu anahitaji msaada wetu.
     
  7. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2008
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mkuu unasemaje? Come again Please? alikagua?
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,896
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi sio mwandishi wa habari
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,896
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wale vijana wawili waliokamatwa wakati ule - huyo athumani hamisi ndio alisaidia katika kuwapekuwa

    umeelewa sasa ??
     
  10. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2008
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Aaaaaaha hawa ndio wale jamaa ambao huwa wanakuja mahakamani na kusema order yoyote toka kwa bosi wako ni amri halali hata kama kwa utashi wako unaona inakiuka haki za binadamu. Jamaa anaumaarufu gani? mbona habariz zake mpka michango inatangazwa sana? Mtu anweza kutupa HINT kidogo, maana mpaka Ikulu inahamia huko, na serkali ina mpango wa kumpleka nje? Hii inanichanganya nahitaji kumjua zaidi.
     
  11. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #11
    Sep 20, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,356
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 63
    huyu ndio yule mwandishi akiyetembelewa na kikwete juzi?
     
  12. Mama Subi

    Mama Subi Senior Member

    #12
    Sep 20, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Sasa sisi wana JF wengine tungejuaje kama ni mwanachama wa hii forum? Maana sio wote tunajuana kwa majina yetu halali. Lakini, kwa vile umeshatuambia, basi mimi nampa pole sana. Inshallah, Mwenyezi Mungu atamsaidia.

    I'm very skeptical na hizi harambee za kuweka pesa kwenye account za watu wabaki. Hivi huyu bwana hana account? Hana mke, watoto, kaka, dada etc wenye accounts?
     
    Last edited: Sep 20, 2008
  13. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 7,053
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 63
    Pole sana Athuman hamis!Mungu akurejeshee afya yako mapema!
     
  14. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shy tunakupa jukumu la kutupa maendeleo yake ya kila siku halafu tunaomba uwe una fuatilia members wote wa jf wakiumwa tu unatujulisha

    Mungu akuafu Athumani
     
  15. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2008
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mchumba wake anasoma USA amerudi juzi kumwona, lakini nataka kujua umaarufu wake unatokana na nini mpaka anatangazwa hivi? Kikwete alienda kumwona, mamiss Tz walifika, Huyu Athumani Hamisi ni nani Jamani? Ni mwandishi wa kawaida tu??????
     
  16. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,896
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mpiga picha wa dailynews mwanakijiji anamjua sana huyu jamaa ni rafiki yake mzuri huwa anatumiana nae picha mbali mbali za habari na matukio
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu nae sijui karogwa......hivi nikuulize ulilipwa kiasi gani kwa kuishtaki JF polisi?
     
  18. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 684
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ...Wanahusiana vipi na Asha Baraka??
     
  19. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2008
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Ungetusaidia sana kama ungetuambia huyu jamaa ni mwandishi ilikuwaje alifanya kazi ya kuwapekua wanaJF? Bado nashindwa kuchanga karata? Alafu kwenye Blog Fulani anaitwa mpiganaji, ni mpiga picha za matukio ya kipelelezi kwenye zile habari zinazoitwa investigative Journalism? kama picha za Mafisadi? Au?
     
  20. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,532
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Jamani. Mwacheni Shy kama alivyo.

    YOYO, unataka inside story from Shy? LOL

    Nina washauri mfanye/mchangie sehemu nyingine na sio hii mnapoteza muda wenu bure
     

Share This Page